lynk_chick1501

cái IDM của minh 6.12. tại sao lại không download dc file. vd như ở mediafire thi không down dc. còn video thi down dc. nhạc mp3 ở googlechome thi không down dc.ở firefox vs IE thi lại down dc. ai biết chỉ giup mình vs

hoahongcogai686

ý bạn là nó không bắt link chứ ji?

vào IDM option và click đầy đủ các tích như hình rồi save lại nhé.

Gregson

mình thì không down được trên youtube ( idm 6.12 build 15) sau đó mình gỡ ra cài bản silent mới có thể down được.

Shet

Từ Chrome 21 trở đi tình hình chung là như vậy: khi thì... gặp gì down nấy, không cho down thì chẳng cho xem, chặn lại thì... ghét không thèm down cái gì luôn. Nếu bạn không có kinh nghiệm... sống chung với... lũ quỉ sứ thì nên dùng bản Chrome 20 cho khỏe.

ý bạn là nó không bắt link chứ ji?

vào IDM option và click đầy đủ các tích như hình rồi save lại nhé. cái đấy thì mình biết rui. đầy đủ cả. mình cài bản IDM khac cung tương tự không download dc.hjc

muaxa_mac133

cái nay` là lỗi không phải do trình duyệt. vì cả Google chrome , firefox. cả IE cung không download dc. mở video thi download bình thường còn tải các file cài đặt hay file gì khác trên wed thi không dc. nó lại phải download = win

cái này do trình duyệt update liên tục , idm chưa up theo kịp nên lỗi có thể xảy ra có thể xài nhiều trình duyệt để khắc phục

Tất cả các file đều có 1 định dạng nhất định, bạn hãy xem hình ở trên. Tới đây bạn hiểu rồi chứ. định dạng gì có trong hình trên thì khi dow thì IDm sẽ bắt link dow, nếu k có thì sẽ dow = win, ví dụ: bạn bỏ đi định dạng Mp3 rùi thử vào web dow thử 1 bài hát xem, nó sẽ dow = windows đấy.

và đây bạn xem

Định dạng w3x mình khoanh tròn đấy, đây là định dạng của file Map WarCraft III, IDm k có sẵn, mình phải thêm vào mới có thể dow = IDm được, lúc trước k biết toàn dow = windows k àh. Nói chung bạn cần dow file có định dạng gì thì hãy thêm vào nhé.

Chúc Bạn Thành Công

Các chủ đề có liên quan khác