abc_304

mình muốn hỏi chưc năng dell quickset trong máy tinh dùng để làm gì?ai pít chỉ dùm mình với.mình Thank nhiều?

Bronsson

1. chức năng :

- Với Quickset, bạn có thể cho biết máy tính xách tay Dell của bạn như thế nào bạn muốn nó ứng xử khi bạn đóng nắp đậy màn hình hay làm gì khi bạn nhấn nút nguồn điện hay đình chỉ phím, chẳng hạn như "tắt điện," "chờ" hay "ngủ đông." Điều chỉnh các thiết đặt này có thể giúp kéo dài tuổi thọ pin.

2. Pin và quản lý nguồn điện

- Quickset là nơi mà bạn cho biết máy tính xách tay Dell cách quản lý điện năng tiêu thụ, trong đó có các tùy chọn như tắt ổ cứng, chuyện kiểm soát độ sáng màn hình và lập lịch trình ngủ đông. Mỗi chương trình cài đặt có thể được lưu và được sử dụng khi cần thiết và như điều kiện đảm bảo

Thân !!!

Đơn giản hơn nếu không cài Dell Quickset bạn sẽ không sử dụng được các phín cùng kết hợp với phím Fn, do đó không tăng giảm được độ sáng màn hình, bật wifi/Bluetooth, hay tăng giảm âm lượng ngay trên bàn phím được.

riu_hbt

bạn có thể nói cho mình pít làm sao để hiện dell quickset dưới thanh taskbar k?làm cách nào để cho nó hoạt động,Thank nhiều!

bạn có thể nói cho mình pít làm sao để hiện dell quickset dưới thanh taskbar k?làm cách nào để cho nó hoạt động,Thank nhiều! hien lam gi nhj?

có ai biết cái quickset của mình nó thông báo j không.mình mới cài lại bộ windows khi cắm sặc vào thì nó thông báo cái này.a biết giúp mình với nha.thanks

kenshin7611

có ai biết cái quickset của mình nó thông báo j không.mình mới cài lại bộ windows khi cắm sặc vào thì nó thông báo cái này.a biết giúp mình với nha.thanks

cái này y hệt của mình sau khi máy mình bị sốc điện. tưởng hết sài được luôn nhưng không hiểu sao nó lại tự hết bệnh. mà bạn có sạc pin được không vậy​

peti_yeuhe0

Đơn giản hơn nếu không cài Dell Quickset bạn sẽ không sử dụng được các phín cùng kết hợp với phím Fn, do đó không tăng giảm được độ sáng màn hình, bật wifi/Bluetooth, hay tăng giảm âm lượng ngay trên bàn phím được. sao mình không cho chương trình đó chạy cùng window mà vẫn kết hợp được phím fn mà ????

tieutusitinh1

Một số dòng DELL phải cài thêm phần Quickset này để quản lí pin.Khi pin vừa sạc đầy thì ứng dụng này sẽ giúp bạn ngắt nguồn điện sạc pin mà chuyển qua dùng điện lưới>> pin không bị chai

Các chủ đề có liên quan khác