Hiện nay Viettel có gói cước MIMAX khuyến mãi cho HS.SV

Thoải mái lướt wep chỉ với 20000/tháng

Cách đăng kí : soạn mimax gửi 191 (nhớ là thuê bao 3G nhé)

Tặng 500MB miễn phí (không tính phí cho lưu lượng phát sinh) thik cái này

Hủy dịch vụ : soạn HUY gửi 191

Hướng dẫn các bạn 1 điều nho nhỏ.

Đăng kí xong bỏ vào D-com xài thả ga.

sài hơi chậm tí...

Nhớ là thuê bao Viettel .Gói cước Học sinh Sinh viên nhé.!!!!!!!!!!

Mình đang sài vừa wa!!!!

nhocso_94

sim khac không được ha? mình đang dùng sim sv để gọi điện thoại làm sao gắn vô 3g được

vds_df

Cái nào mà không có ưu điểm và khuyết điểm hả mấy pác.Bị bóp băng thông là cái chắc .Chắc xài nó ngang với con rùa đang bò thôi

vquynhvn89

Tốc độ hơi chậm hơn sim kủa D-com thui . tui zô Youtube xem clip bình thường àk.

---------- Bài thêm lúc 19:38 ---------- Bài trước là lúc 19:36 ----------

tinnghia90 sim khac không được ha? mình đang dùng sim sv để gọi điện thoại làm sao gắn vô 3g được Thì đăng kí mỗi khi xài gỡ ra gắn vào D-com hay nếu có Đt 3g lên mạng dow nhạc xem phim thả ga.

---------- Bài thêm lúc 19:43 ---------- Bài trước là lúc 19:38 ----------

Mình mới vừa sưu tầm Mẹo để không bị bóp băng thông khi sử dụng trọn gói

Bước 1 : các bạn mở phần mềm dcom 3g lên.

Bước 2 : Chọn công cụ -> lựa chọn -> chọn mạng: chỉ GPRS/EDGE.

(Click tools > Options > Preference > GPRS/EDGE Only, đối với ai dùng Language: English)

Bước 3 : Bấm nút Start (or phím ở giữa Ctrl + Alt), rê chuột vào mục Connect to, rồi rê chuột lại mục Viettel, bấm chuột phải chọn Connect.

Bước 4 : Sau khi thực hiện các bước trên thì mở lại phần mềm Dcom 3g và làm lại bước 2 chọn lại mạng là UMTS/HSPA và vô back-bite down thử một bài nhạc xem coi có gì thay đổi.

NOTE:

Sau khi xài xong mình khuyên các bạn chọn lại cấu hình mạng trong Options của Dcom3G là GPRS/EDGE Only, vì nếu bạn không sửa lại thì khi khởi động máy nó sẽ bị lỗi ở phần cấu hình mạng.Nếu cài được thì tốt còn không dc thì cũng không ảnh hưởng gì đâu.

kiniem_2007

Viễn_khách Tui đang dùng sim 3g Viettel 100k/tháng

Vậy tui dùng sim này đ/ki' gói cước 20k/tháng được ko?

Sim nào có 3g của Viettel là đ/kí được hết hay sao? Hay phải sim HS.SV ?

P/s: Nay cũng sắp hết tháng, nếu được tui đổi qua gói cước (20k/tháng) cho nhẹ tiền Sao được không ban ?

binhcong_bc

Trc là tks chủ thớt vừa có lòng sẻ chia. Sau là mình nghĩ SV, HS cùng kiệt vô đối 1 tháng bỏ 20k mình nghĩ k phải ai cũng có $. Lúc khá thì k sao, lúc cùng kiệt thì đến tháng nó trừ xót Đấy là ý kiến của mình các bạn đừng ném gạch em nhé, có lẽ em đang nói về bản thân em ^^

lypele_1990

Viễn_khách Sao được không ban ? Theo dịch vụ yêu cầu là phải sim Hôc sinh or sinh viên pác ạ

---------- Bài thêm lúc 21:58 ---------- Bài trước là lúc 21:54 ----------

van.hung cái này từ tháng tư kia. bây giờ mới biết ah Tại sợ mấy anh em trong $rum không biết mình mới post lên chia sẽ . sao pác cứ thít ném gạch thế???

beha_xinh

hết 500 MB download như rùa bò down phim sex về = đt mất nửa tiếg mới xong 30MB

boom_l93_161094

hao_159 Hiện nay Viettel có gói cước MIMAX khuyến mãi cho HS.SV

Thoải mái lướt wep chỉ với 20000/tháng

Cách đăng kí : soạn mimax gửi 191 (nhớ là thuê bao 3G nhé)

Tặng 500MB miễn phí (không tính phí cho lưu lượng phát sinh) thik cái này

Hủy dịch vụ : soạn HUY gửi 191

Hướng dẫn các bạn 1 điều nho nhỏ.

Đăng kí xong bỏ vào D-com xài thả ga.

sài hơi chậm tí...

Nhớ là thuê bao Viettel .Gói cước Học sinh Sinh viên nhé.!!!!!!!!!!

Mình đang sài vừa wa!!!! mình thấy cũng k ăn thua đâu. Chủ yếu bạn nào bí quá thì sài thui chứ tới lúc nó cắt 3G > 2G chậm lắm k chịu nổi

hao_159 Tốc độ hơi chậm hơn sim kủa D-com thui . tui zô Youtube xem clip bình thường àk.

---------- Bài thêm lúc 19:38 ---------- Bài trước là lúc 19:36 ----------

Thì đăng kí mỗi khi xài gỡ ra gắn vào D-com hay nếu có Đt 3g lên mạng dow nhạc xem phim thả ga.

---------- Bài thêm lúc 19:43 ---------- Bài trước là lúc 19:38 ----------

Mình mới vừa sưu tầm Mẹo để không bị bóp băng thông khi sử dụng trọn gói

Bước 1 : các bạn mở phần mềm dcom 3g lên.

Bước 2 : Chọn công cụ -> lựa chọn -> chọn mạng: chỉ GPRS/EDGE.

(Click tools > Options > Preference > GPRS/EDGE Only, đối với ai dùng Language: English)

Bước 3 : Bấm nút Start (or phím ở giữa Ctrl + Alt), rê chuột vào mục Connect to, rồi rê chuột lại mục Viettel, bấm chuột phải chọn Connect.

Bước 4 : Sau khi thực hiện các bước trên thì mở lại phần mềm Dcom 3g và làm lại bước 2 chọn lại mạng là UMTS/HSPA và vô back-bite down thử một bài nhạc xem coi có gì thay đổi.

NOTE:

Sau khi xài xong mình khuyên các bạn chọn lại cấu hình mạng trong Options của Dcom3G là GPRS/EDGE Only, vì nếu bạn không sửa lại thì khi khởi động máy nó sẽ bị lỗi ở phần cấu hình mạng.Nếu cài được thì tốt còn không dc thì cũng không ảnh hưởng gì đâu. o HN bị fix rùi bạn ạ....

Các chủ đề có liên quan khác