hathuhuong88

các bạn cho em hỏi. Em mới đăng ký một tài khoản Facebook. Bây giờ em muốn dùng ứng dụng Facebook timeline nhưng em không tài nào kích hoạt được FB timeline. mặc dù em vừa làm theo các bài chỉ dẫn kích hoạt timeline nhưng em thấy không được và trường hợp của em cũng không thấy tương tự các bài hướng dẫn. bác nào biết chỉ cho em với. Em xin úp một số hình ảnh về quá trình kích hoạt em mắc phải các bạn tham khảo.

il0ve_hackiNg

hài. mềnh chả KẾT giao diện Timeline. thế mà nó tự động kick hoạt timeline cho tk của mềnh...

tt_gg

Đợt trước mình cũng tìm cái này, muốn chuyển sang giao diện Timeline để dùng nhưng tìm cách chuyển mãi không được. Sau đó thằng bạn mình nó gửi 1 cái invite, mình kick vào 1 lần là chuyển luôn.

Colin

Bạn vào đây rồi kích hoạt xem nhé

Flemming

manhcuonghd91 hài. mềnh chả KẾT giao diện Timeline. thế mà nó tự động kick hoạt timeline cho tk của mềnh... mình cũng vậy, cái này nó KẾT hợp cho group thì ok, tạo 1 tấm hình lớn cho group hoành tráng, chứ trang cá nhân mà sai cái này khó đọc tin wa.

Ac bây giờ lại không vào được FB để mình thử cách của bạn. Nhưng mình vừa làm theo các bài chỉ dẫn trên internet mà vẫn không được. và trình tự thực hiện sau khi làm theo các chỉ dẫn thấy nó khác với các hương dẫn nên không được

Raedmund

tài khoản dùng một thời (gian) gian mới có thể kích hoạt. khi nào bạn xem tường của người khác dùng giao diện timeline thì có chữ kích hoạt bên trên đó. còn xóa thì vào trang thử xem

Nhok_Yumbi

trungchinhvn mình cũng vậy, cái này nó KẾT hợp cho group thì ok, tạo 1 tấm hình lớn cho group hoành tráng, chứ trang cá nhân mà sai cái này khó đọc tin wa. Đúng vậy mình muốn tạo nhóm chứ không phải trang các nhân. mà định hướng nhóm của mình hợp với giao diện timeline này

---------- Bài thêm lúc 10:23 ---------- Bài trước là lúc 10:17 ----------

---------- Bài thêm lúc 10:24 ---------- Bài trước là lúc 10:23 ----------

luyen_cot Bạn vào đây rồi kích hoạt xem nhé Bạn luyen_cot ơi hình như có lần mình thử làm theo chỉ dẫn này rồi khi bấm vào thì chẳng thấy nút Get timeline như chỉ dẫn đâu cả

thuan.tran72

tưởng cái timeline này là fb nó tự chuyển đổi qua cho mình rồi mà, chỉ có ai không KẾT thì mới phải tìm cách tắt thôi chứ

gau2dau

Thế mới khó. Bác nào mới kick hoạt được timeline trong thời (gian) gian gần đây nhất cho em ý kiến với. chứ hình như mấy cái chỉ dẫn trên mạng lâu rồineen em làm theo chỉ dẫn nhưng không tương tự các bước hướng dẫn

nếu không có lời mời thì cứ vào 1 trang nào đó đang sữ dụng timeline thì facebook sẻ đề nghị bạn sữ dụng timeline bên góc màn hình, tay phải cùa bạn

chuyên cung cấp

Gard

thử tất cả cách rồi cũng không làm dc, con em nhờ làm cho nó mà làm cả buổi không dc, lại còn bị lock khi xài developer phải xác nhận hình ảnh phát điên lên dc

ngoctrang0108

Phải sử dụng tầm 1 tháng face mới cho sử dụng Timeline, mới đây nó mới yêu cầu như thế

Các chủ đề có liên quan khác