duc1712

mình đang truy cập Web bình thường thì báo lỗi không vào được nữa, nhưng YM vẫn vào được, máy vẫn báo là mạng đang kết nối 100mbps, mình vừa restart máy không được, vào bằng trình duyệt khác cũng không được, khi tắt máy lúc sau vào mới được nhưng một lúc lại báo lỗi như vậy. không hỉu sao nữa tất cả người giải KẾT giùm nha, thanks nhìu

Edom

nhưng tất cả trình duyệt web của mình đều không vào được mình dùng 3 cái luôn, nhưng tại sao lại bị lỗi cùng một lúc chứ làm sao trùng hợp thế được

máy bạn bị virus đó . virus nó khóa phần internet. muốn khắc phục được tình trạng này ,bạn hãy ngắt kết nối internet và dùng phần mền quét virus để diệt sạch virus. khi bạn quét xong, bạn vào đây: tải phần mền fix lổi về sửa những lổi cấm đoán của virus gây ra. chúc bạn thành công

thua ban do duong truyen cua web kem hoac do loi trinh duyen ban co the cai lai va do loi windows hoac nha cung cap dich vu , ban thu xem lai nha .thanks

tiện đây cho mình hỏi luôn, cái IE của mình đang xài ngon lành thì bây giờ mở trình duyệt web lên không được nữa, không cài được IE 7 luôn

Joed

bạn có xài gôgle chrome không

nếu có thì vào cái cờ lê , tùy chỉnh , nâng cao , thiết lập proxy , LAN settings . tắt cái use proxy ... thì vào được thôi . mình cũng đang bị như bạn vậy

cat_tom

vnzoomtq tiện đây cho mình hỏi luôn, cái IE của mình đang xài ngon lành thì bây giờ mở trình duyệt web lên không được nữa, không cài được IE 7 luôn Dear vnzoomtq,

vì một số lý do mà chúng ta vẫn phải dùng IE ( như một số ứng dụng của phần mềm công ty, quản lý tài nguyên trong win), lỗi không vào được IE do nhiều nguyên nhân. Theo mình bạn nên reset lại IE là tố nhất, hay bạn có thể cập nhật bản IE mới của microsort.

Bạn reset lại IE theo cách sau :

bạn mở trình duyện IE lên, sau đó trên thanh menu bạn chọn Tool --> Internet Option --> Qua thẻ Advanced --> bấm vào phím Reset và oke là xong. sau đó bạn khởi động lại IE là oke. Chúc bạn thành công.

namok20042005

kit024 mình vào web không được...phải dùng ultrasurf thi mới vào được....cho mình hỏi tại sao Lỗi này là do proxy trong trình duyệt của bạn bị lỗi khi bạn dùng ultrasurf để vào facebook. Cách khắc phục:

Nếu bạn chỉ chạy untrasurl và không chỉnh sửa gì tới proxy của trình duyệt thì bạn vào theo đường dẫn sau đây để chỉnh lại nhé.

bạn mở IE lên, (nếu là win7 nhớ log on bằng administrator) sau đó bạn chọn Tool -->Internet Option -->Conections--> LAN settings--> bỏ dấu tick trước tùy chọn User a proxy server for your LAN ( These....)--> oke là xong. chúc bạn thành công

boysanhdieu_245

pcit24 Lỗi này là do proxy trong trình duyệt của bạn bị lỗi khi bạn dùng ultrasurf để vào facebook. Cách khắc phục:

Nếu bạn chỉ chạy untrasurl và không chỉnh sửa gì tới proxy của trình duyệt thì bạn vào theo đường dẫn sau đây để chỉnh lại nhé.

bạn mở IE lên, (nếu là win7 nhớ log on bằng administrator) sau đó bạn chọn Tool -->Internet Option -->Conections--> LAN settings--> bỏ dấu tick trước tùy chọn User a proxy server for your LAN ( These....)--> oke là xong. chúc bạn thành công chuẩn đấy

Các chủ đề có liên quan khác