Caddaric

em mới cài 1 con Asus cho khách ! cài xong thì wc bị ngược ! nhưng mà khách đang chờ vội quá không tim hiểu dc nguyên nhân , bất đắc dĩ phải nhờ đến Phần mềm cyberlink youcam 3.0

ko những chỉnh lại được wc mà khách còn khen đẹp và quyết định đưa 200k mà không cần trả lại ! hhhhhhhhhhhhhhhhheeeeeeee

cauvongtuyet_mc

bạn có thể lên trang web của asus ,tải cái driver tên là virtual camera là hết bị đảo ngược à

uhm sau khi cai windows 7, WC bi nguoc chieu la do win7 khong nhan dung driver , ban lay dia driver hoac down driver tren web cua Asus ve , roi cai vao may, nho la phai cai dung driver nhe.

0908067068 em mới cài 1 con Asus cho khách ! cài xong thì wc bị ngược ! nhưng mà khách đang chờ vội quá không tim hiểu dc nguyên nhân , bất đắc dĩ phải nhờ đến Phần mềm cyberlink youcam 3.0

ko những chỉnh lại được wc mà khách còn khen đẹp và quyết định đưa 200k mà không cần trả lại ! hhhhhhhhhhhhhhhhheeeeeeee bạn chỉ dẫn cụ thể cách làm của bạn được không ?

be.ti_hn

web cam asus cái nào mà chả vậy, ghét nhất là hàng asus, cài 3 cái máy cái nào củng bị cả, trong khi cài đầy đủ driver, update bios lun rùi mà vẩn bị,

Godfrey

Đây rồi nì vào đây lấy cái Driver mình vừa đao về cài và thế là không ngược nựa. vừa ok.

Arlen

haihungit_9x Đây rồi nì vào đây lấy cái Driver mình vừa đao về cài và thế là không ngược nựa. vừa ok.

mình vừa test cái này, ok!!! hết ngược rồi

trahoa289

tranthanhhai cho mình Hỏi cánh khắc phục Web cam ngược lộn đầu trên máy Asus X8AIJ windown 7. xin cám ơn. sau khi cài windows 7 64 bit vào cũng bị như vậy, đời máy của mình là ASUS X87Q mình tìm mãi mà không được. có ai biết chỉ mình với nha. Thank trước nha!

be_buu

driver cho ASUS X8AIJ T6570/T5870... CO SAN TRONG DIA (DVD) DRIVE KEM THEO MAY

DRIVE DA CO SAN TRONG DIA (DVD) DRIVE KEM THEO MAY. gom 2 dia (1 cho víta, 1 cho xp) nhung ban dung lo van XAI DUOC CHO windows 7. vi the ban khong can bat cu phan mem nao de do tim va cai dat ca, khong can tim dowload driver gi them het.

DVD co day du tac ca driver ve man hinh, am thanh, mang LAN, WIFI, webcam, bat/tac cam ung, va các hot key khac tren bàn phím(fn+F1....F12)...

chac co phan driver ma ban can do.(tìm thử nhé)

+cho dia vao;

+cách 1:chon che do autoplay, hay che do cay dat(chuot phải-> dong thu nhat)

+cách 2: chuot phai chon open-> tim kiem driver can cài dat.

chuc ban thanh cong!

neu khong duoc thi moi ban vao de pots cau hoi. minh se giai dap cu the cho. hoac mail cho minh yahoo: [email protected]

hoangxuantmt

hoanglong3 Của bạn nè

Mấy cái này là dùng cho bản 32bit chứ? Mình tải về cài Win7 64bit không chạy được. Ai có link nhờ giúp đỡ.

các bạn oi jup mình với minh cài lại windows bị lộn ngược wc có ai bit chi cho minh với.minh Thank sdt cua minh 0989388696 ai biet nhay may cho minh nha

ngocmai14686

nhongrkg driver cho ASUS X8AIJ T6570/T5870... CO SAN TRONG DIA (DVD) DRIVE KEM THEO MAY

DRIVE DA CO SAN TRONG DIA (DVD) DRIVE KEM THEO MAY. gom 2 dia (1 cho víta, 1 cho xp) nhung ban dung lo van XAI DUOC CHO windows 7. vi the ban khong can bat cu phan mem nao de do tim va cai dat ca, khong can tim dowload driver gi them het.

DVD co day du tac ca driver ve man hinh, am thanh, mang LAN, WIFI, webcam, bat/tac cam ung, va các hot key khac tren bàn phím(fn+F1....F12)...

chac co phan driver ma ban can do.(tìm thử nhé)

+cho dia vao;

+cách 1:chon che do autoplay, hay che do cay dat(chuot phải-> dong thu nhat)

+cách 2: chuot phai chon open-> tim kiem driver can cài dat.

chuc ban thanh cong!

neu khong duoc thi moi ban vao de pots cau hoi. minh se giai dap cu the cho. hoac mail cho minh yahoo: [email protected] ban oi. mình mất đĩa rùi :S

Garnell

Cái này mình cũng vừa làm rồi mà không được, mình dùng ASUS X87QT, tiện thể cho mình hỏi cài HDMI thì làm thế nào ?

Các chủ đề có liên quan khác