Là giới trẻ, ai mà chả muốn tò mò, tình hình là mình có tìm vài phần mêm dò pass wifi, nhưng đều công cóc cả, chưa lần nào dò đúng, mình lập topic này là muốn xem trong số các bạn có ai hack được wifi chưa, và công cụ mà bạn dùng là gì..."nếu vui tín thì có thể chỉ dẩn vài dường cho anh em học tập ko?".

Peppi

hack được ngon lành thì có mà loạn à, "ma cao 1 tấc, đạo cao 1 trượng" nhớ đấy!

mà nếu KẾT xài wifi chùa thì cũng có đấy...

pe_kute_bun

hack được ngon lành thì có mà loạn à, "ma cao 1 tấc, đạo cao 1 trượng" nhớ đấy!

mà nếu KẾT xài wifi chùa thì cũng có đấy...

Làm sao để sài được wifi chùa?

kuku_t3

thư giãn hack được ngon lành thì có mà loạn à, "ma cao 1 tấc, đạo cao 1 trượng" nhớ đấy!

mà nếu KẾT xài wifi chùa thì cũng có đấy... HAck được đó bạn ạ. xóm của thằng bạn có thằng học công nghệ thông tin nó biết hack. hôm nọ sang thì nó bảo nó đang dùng wifi chùa. hôm nào định sang đó học hỏi đây. nếu thành công sẽ share cho anh em. nhưng mà thấy bảo hack lâu lắm, dài

nguyenkhoakt

thư giãn hack được ngon lành thì có mà loạn à, "ma cao 1 tấc, đạo cao 1 trượng" nhớ đấy!

mà nếu KẾT xài wifi chùa thì cũng có đấy... Bạn sai rồi " Đạo cao 1 tấc , Ma cao 1 trượng mới đúng "

P/s :có bạn chỉ dẫn rồi bạn tìm lại nhé !

huynhvanthong

trong 4rum có chỉ dẫn sử dụng BackTrack rồi đấy

HÌnh như ngày trước có thử, và làm được vs nhà hàng xóm

Nhưng mà nhà có mạng dây nên cũng không xài

Alcott

hack được bác ạ, nhưng đợi được kết quả chắc đi đời cái máy tính rồi,

huynhtrieu55

nhulongctk35 Là giới trẻ, ai mà chả muốn tò mò, tình hình là mình có tìm vài phần mêm dò pass wifi, nhưng đều công cóc cả, chưa lần nào dò đúng, mình lập topic này là muốn xem trong số các bạn có ai hack được wifi chưa, và công cụ mà bạn dùng là gì..."nếu vui tín thì có thể chỉ dẩn vài dường cho anh em học tập ko?". Hack không phai de dau ban, ma hack thi co Pass WEP là dễ thôi, chứ pass WEPA2, WEPA thicos hack vào mắt, pass WEP pass chi co cac so tu 0 => 9, ma thong thuong moi ngoiu thuong dat pass la 123456789, 0123456789....., pass WEPA2, WEPA thì có cả số và chữ nên lằn nhằng chỉ dành cho những danh cho nhung nguoi co trinh đô, ma thôi hack co ngày bi cong an no di moi uong trà đá đó

lonely_duck0407

buzbuz_M10 Hack không phai de dau ban, ma hack thi co Pass WEP là dễ thôi, chứ pass WEPA2, WEPA thicos hack vào mắt, pass WEP pass chi co cac so tu 0 => 9, ma thong thuong moi ngoiu thuong dat pass la 123456789, 0123456789....., pass WEPA2, WEPA thì có cả số và chữ nên lằn nhằng chỉ dành cho những danh cho nhung nguoi co trinh đô, ma thôi hack co ngày bi cong an no di moi uong trà đá đó lân đâu tiên mình nghe: pass WEP pass chi co cac so tu 0 => 9

bạn nói hay quá... thêm 1 chuẩn Wifi WEP pass: 1 ->9 do bạn sáng chế nữa

thuydu1984

4rum mình củng có người hướng dẩn, hướng dẩn ghi thành đĩa và boot từ đó để dò pass wifi, nhưng mình vừa thữ với cái pass đơn gian nhất chỉ có kiểu text thôi mà nó vẫn không dò được, khổ ghê...., mình có thằng bạn học trường bkhcm, hắn nói thầy nó có dạy có cách hack pass wifi. mà tiếc là hôm đó nó vắng mặt, haha.

Các chủ đề có liên quan khác