Selyv

có nhầm ko?sao textbox lại ẩn được?xem lại xem có hình nào chèn lên textbox không đy?em gà chỉ giải đáp có vậy thôi,mong các bác giúp đỡ

text box bạn đánh vào xong chỉ cần kick ra ngoài là nó hiện liền mà.sao lại preview nhỉ.bạn coi thử layout của text box xem sao nhé.à,nên vào tool/options chọn tab general tắt bỏ ô automatically creat drawing canvas........ok sau đó ra vẽ lại xem.

h_kute

không được bạn à, mình check và uncheck mà nó vẫn không thấy hình khi click preview để xem lại khi vẽ bằng text box đó bạn

bạn có thể chụp lại cái hình khi bạn làm mình xem thử không.mình thử vẽ bằng word 2003 và 2007 đều được,cũng chẳng thấy nút preview gì cả.

đây là text bõ mình viết thử,có tương tự của bạn không

trời ạ, mình cũng vẽ textbox như bạn, hình có đầy đủ, nhưng khi nhấn nút print preview để xem trước khi in thì nó hổng thấy hình gì cả, mặc dù có hình vừa vẽ khi in ra

Warner

hì,đã hiểu vừa hiểu.thế này nhé.bạn vào tool/options.chọn tab print nhé.ở chỗ inculed with document chọn drawing objects thử xem nhé

hero_2812 hì,đã hiểu vừa hiểu.thế này nhé.bạn vào tool/options.chọn tab print nhé.ở chỗ inculed with document chọn drawing objects thử xem nhé Thank bạn hero nha! Mình cũng gặp tình trạng tương tự và vừa khắc phục được nhờ làm theo cách bạn chỉ. Thank bạn nhiều!

hero_2812 hì,đã hiểu vừa hiểu.thế này nhé.bạn vào tool/options.chọn tab print nhé.ở chỗ inculed with document chọn drawing objects thử xem nhé Thank bạn nhiều. tui cũng bị tương tự như bạn tiencuongn73

Carlin

hero_2812 hì,đã hiểu vừa hiểu.thế này nhé.bạn vào tool/options.chọn tab print nhé.ở chỗ inculed with document chọn drawing objects thử xem nhé Big thanks

Các chủ đề có liên quan khác