Maddox

các bạn xem giúp mình với, mình mới mua dell vostro 1450 được mấy ngày thấy bảo có chức năng dell battery meter khi cám adapter thì điện sẽ không vào pin nữa mà dùng trực tiếp từ nguồn luôn. mình cài xong quickset thì giao diện của dell battery meter khác với mấy cái hình trên mạng chắc là phiên bản khác, mình turn off chức năng battery charging nhưng khởi động xong nó lại tắt đi, không biết nó có thể chay cùng windown để khi nào dùng máy mình cũng cắm sax nhưng lại không nên phải vào đó tắt nó đi

Nick

Mấy cái driver cũ hay đi kèm máy cùi lắm! Gỡ hết mấy cái cũ ra đi! Lên trang chủ của Del nhập service tag của máy rồi download driver mới nhất về cài cho chính xác!

Link đây:

không hiể sao con vottro3550 của em không tìm được driver blutooth để cài bác ah,bác biết thì chỉ dùm em với... seraphers Mấy cái driver cũ hay đi kèm máy cùi lắm! Gỡ hết mấy cái cũ ra đi! Lên trang chủ của Del nhập service tag của máy rồi download driver mới nhất về cài cho chính xác!

Link đây:

marvypretty

seraphers Mấy cái driver cũ hay đi kèm máy cùi lắm! Gỡ hết mấy cái cũ ra đi! Lên trang chủ của Del nhập service tag của máy rồi download driver mới nhất về cài cho chính xác!

Link đây: hjx máy mình mới mua vostro 1450 cũng là hàng mới mà, mình cũng vừa vao download driver và gõ vào service tag bình thường để lấy driver cho chính xác.

Các chủ đề có liên quan khác