li0_isee

các bạn nào bít tắt cái này chỉ giúp mình với, có hình càng tốt, thank các bạn trước.mình đưa ảnh lên mà không được bít làm sao đây.thui nói tóm lại là tắt cái biểu tượng gồm 3 màn hình màu xanh da trời nối lại với nhau thành tam giác. 2 màn hình ở dưới và 1 cái ở trên

tuankiet7687

Máy họ phát wifi thì máy mình tìm thấy nó tìm thấy và hiện lên thôi. Tắt làm sao được và tắt làm gì.

nhokGa_loveGirl

Nếu bạn đang kết nối vào 1 trong 2 mạng trên thì chuột phải Disconect. Tắt wifi bật lại sẽ hết. Nếu còn chưa hết thì chọn dòng Open Network and Sharing Center (hình trên) -> Manage wireless networks -> chuột phải vào kết nối nào muốn xóa -> Remove network

justin_9006

tungcoi Nếu bạn đang kết nối vào 1 trong 2 mạng trên thì chuột phải Disconect. Tắt wifi bật lại sẽ hết. Nếu còn chưa hết thì chọn dòng Open Network and Sharing Center (hình trên) -> Manage wireless networks -> chuột phải vào kết nối nào muốn xóa -> Remove network thanks bạn nhiu.wifi đó là của máy mình phát ra, mình mún tắt nó đi.nhưng mò mãi không ra.thấy cách của bạn có khả quan đó,để xem restart máy lại nó còn ko,

anh96nh

Control Panel\Network and Internet\Manage Wireless Networks

chọn mạng cần xóa rồi chọn remove

huucong246

Nếu bạn đang dùng mạng qua cổng mạng LAN và cái wifi kia là ad-hoc thì bạn chỉ cần tắt share kết nối ở card mạng LAN là sẽ hết ngay. Nếu mình nhớ không nhầm thì bạn vào trong phần open network and sharing -> adapter manager -> chọn properties trên card LAN, ở thẻ advanced trong card LAN, có mục share this connection, bạn bỏ check cái mục này đi là được.

huylavico

bấm sợi cap share cho mau màu mè wifi làm ảnh hưởng card wifi sau này .zzzzzzzz ngông

Các chủ đề có liên quan khác