nanh2811

các bạn có thể chỉ cho mình cách làm cho WMP chạy được 1 lúc nhiều video không ?

Chạy hết video này thì nó chuyển sang video khác ý.Sao mình vào 1 folder video rùi ctrl+A => enter nó chỉ chạy được mỗi 1 video thui.Hướng dẫn mình vs

Cable

hoangtubkdn Chạy hết video này thì nó chuyển sang video khác ý. mình thấy k0 hợp với tiêu đề thì phải

lincu5 không thể làm được đâu !!!!! Làm được mà bạn.Thật ra mình cũng không làm nhưng trước khi chưa cài lại windows thì WMP của mình vẫn làm được nhưng sau khi cài lại nó lại không được nữa.híc.

---------- Bài thêm lúc 14:58 ---------- Bài trước là lúc 14:56 ----------

flomybboy mình thấy k0 hợp với tiêu đề thì phải Đúng ý mình muốn nói mà bạn.Mình muốn WMP nó chạy được 1 list những video,sau khi nó chạy hết video này thì nó sẽ tự động chạy video khác m

bạn thử chỉnh play> đánh dấu repeat xem sao nhé ?nếu không được thì dow bản wmp mới về setup đè lên cái cũ nhé..!trước mình dùng bản ghost cũng bị như vậy...!chúc vui

negro_le

Thử cái này xem:

Regedit

HKCU\Software\Classes\Local Settings\Software\Microsoft\Windows\Shell\

Delete the Bags & BagMRU keys

gnuh_gnauq

bạn mở WMP + mở list ra +thu nhỏ cửa sổ WMP

Mở thư mục phim ra!thu nhỏ cửa sổ xong nắm phim kéo qua list!

Đầu tiên bạn mở chương trình WMP ra.Sau đó vào thư mục chứa các video cần xem bạn dùng chuột kéo-thả các video đó vào List của WMP là sẽ được( đề nhìn thấy List đang phát thì bạn chuột phải sau đó chọn Show List)

sẵn đây cho mình hỏi. mình vừa update xong K-lite-code 8.0.0 full xong thì không nghe được radio online nữa (trước khi cài K-lite-code 8.0 thì vẫn nghe bình thường). Mình vừa thử gỡ bỏ mà vẫn không khắc phục được tình trạng này. Xin mấy bạn tư vấn giúp mình.

hoanganh_vu

tneverlasting dùng wmp 12 đi bạn hay bạn mở trước 1 file trước rồi sau đó ctrl a > click phải > add to wmp list , OK Cách của bác này được nè, add nó zo^ playlist là được có j đâu. Còn cái tiêu đề thì đúng chả phù hợp j cả: Làm sao để WMP chạy được 1 lúc nhiều video trong khi hỏi làm sao chạy cái này xong chạy cái khác, nản cái vốn TV của bác

hoangtubkdn các bạn có thể chỉ cho mình cách làm cho WMP chạy được 1 lúc nhiều video không ?

Chạy hết video này thì nó chuyển sang video khác ý.Sao mình vào 1 folder video rùi ctrl+A => enter nó chỉ chạy được mỗi 1 video thui.Hướng dẫn mình vs đơn giản thôi. bạn mở wmp lên rồi chọn open rồi chọn thư mục video của bạn. ctrl a rồi open. thế là ok

cái vấn đề này mà cũng đưa ra bàn luận thì bó tay mấy bác !!!

Cái này là sơ cấp tin học mà ^^

Lần sau đặt tiêu đề nên chú ý đến nội dung chút nhé, tiêu đề 1 đường, nội dung 1 nẻo !!!!

---------- Bài thêm lúc 17:55 ---------- Bài trước là lúc 17:53 ----------

lincu5 không thể làm được đâu !!!!! icphuong bạn thử chỉnh play> đánh dấu repeat xem sao nhé ?nếu không được thì dow bản wmp mới về setup đè lên cái cũ nhé..!trước mình dùng bản ghost cũng bị như vậy...!chúc vui Phiên bản nào cũng mở được theo list bạn ơi !!!!!

traduhi cái vấn đề này mà cũng đưa ra bàn luận thì bó tay mấy bác !!!

Cái này là sơ cấp tin học mà ^^

Lần sau đặt tiêu đề nên chú ý đến nội dung chút nhé, tiêu đề 1 đường, nội dung 1 nẻo !!!!

---------- Bài thêm lúc 17:55 ---------- Bài trước là lúc 17:53 ----------

Phiên bản nào cũng mở được theo list bạn ơi !!!!! Bác này hay nhỉ.Không biết thì phải hỏi chứ.

Sorry tất cả người,mình dốt văn nên diễn đạt không được chuẩn lắm

Các chủ đề có liên quan khác