memory_forever

cac ban cho toi hoi chut? may hom nay IDM 5.17 cua may toi bi tinh trang down rat cham. down 1 file ma dc co may chuc kb/s . luc down nhieu file thi lai co file chay duoc 150kb/s -170kb/s.truoc chua xay ra tinh trang nay bao gio, hay tai mang Internet truc trac vay?

somido2100

em cài được rồi Thanks bác rất nhiều nhưng em không sao lam cho nó co tiếng việt được toàn tiếng tây ban nha thì phải, có giúp em cài tiếng việt được không anh Phạm

chuyenxelybiet

em cài được rồi Thanks bác rất nhiều nhưng em không sao lam cho nó co tiếng việt được toàn tiếng tây ban nha thì phải, có giúp em cài tiếng việt được không anh Phạm

nguyenreport

Trích:

bonglove2008

cac ban cho toi hoi chut? may hom nay IDM 5.17 cua may toi bi tinh trang down rat cham. down 1 file ma dc co may chuc kb/s . luc down nhieu file thi lai co file chay duoc 150kb/s -170kb/s.truoc chua xay ra tinh trang nay bao gio, hay tai mang Internet truc trac vay?

cái này thì rõ ràng là do mạng nhà bạn rồi

Trích:

chit_chua

ở cuối có link down file tiếng việt đấy

mysteryboy18

Trích:

bonglove2008

cái này thì rõ ràng là do mạng nhà bạn rồi

Trích:

chit_chua

ở cuối có link down file tiếng việt đấy

Kenjiro

he` he` he` em thấy rồi nhưng phần langune ở đâu vậy em phải làm gì típ theo? Đại ca chỉ dùm em với. Nhưng em công nhận là tăng tốc hiệu nghiệm lắm! Thanks bác lần nữa

---------- Bài viết được nhập tự động vào lúc 08:05 ----------

he` he` he` em thấy rồi nhưng phần langune ở đâu vậy em phải làm gì típ theo? Đại ca chỉ dùm em với. Nhưng em công nhận là tăng tốc hiệu nghiệm lắm! Thanks bác lần nữa

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

a` quên cho em hỏi phát nữa. Em chỉ chuột ( không phải kích) vào bất cứ biểu tượng nào trong trang web thì cái chữ hiện ra bé li ti không sao đọc được. Em phải làm thế nào? Chỉ dùm em phát đê anh Phạm ơi!

lt_vndh2202

---------- Bài viết được nhập tự động vào lúc 08:05 ----------

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

a` quên cho em hỏi phát nữa. Em chỉ chuột ( không phải kích) vào bất cứ biểu tượng nào trong trang web thì cái chữ hiện ra bé li ti không sao đọc được. Em phải làm thế nào? Chỉ dùm em phát đê anh Phạm ơi!

lina_232000

đã dùng được mới share chứ,ai không thích thì thôi đừng chém linh tinh mất hết cả uy tín

zill_n_zill

Cụ Thể là làm cách nào là an toàn nhất, IDM hay đấy chứ, anh em cố gắng kiếm hay download những bản nào mà không cần Cr-ack và purchase,.......

Giúp me.........

Thank you...

betty_nguyen

Cụ Thể là làm cách nào là an toàn nhất, IDM hay đấy chứ, anh em cố gắng kiếm hay download những bản nào mà không cần Cr-ack và purchase,.......

Giúp me.........

Thank you...

nhocsisi789

Trích:

quabongxanh

mình dùng được rồi,nhưng không chạy bản việt hóa được,dù sao cũng Thank bạn

ặc,bạn giải nén file language ra,copy 2 file đó vào phần language trong profile ổ C(nơi bạn cài IDM),rồi tắt IDM đi,sau đó bật lại,vào phần hiển thị chọn language,chọn vietnamese là okie thôi mà

Trích:

traithemgai_007

Giúp me.........

Thank you...

bạn tim lại bài mình viết đi,mình có up lên IDM chỉ cần setup thôi là chạy được đấy

Burtt

tui thấy cái này không cần thiết tí nào bởi vì Cr-ack idm cũng đâu khó lắm đâu, mác j phải dùng cái này cho mệt

kid.heavensent

Internet Download Manager ver 5.18 Build 4:

Cr-ack & Patch:

Mr Phạm đẹp dzai ui ^^

Miềng gà we', cài xong IDM như bạn chỉ dẫn ùi ná, nhưng hok bít kài language ntn

Theo lời bạn thì mìh vừa ngoan ngoãn giải nén file language, sau đấy copy 2 file đó vào phần language trong profile ổ C, rồi tắt IDM đi;

"Sau đó bật lại" => vào kái gì để "bật lại"? vào start đúng hông? nhưng chả bít "phần hiển thị" để chọn language ở đỗng nèo kả, vì toàn tiếng khỉ gió gì í >_<

Còn 1 điểm nữa mà mình chả hỉu tại sao, khi tải 1 kái gì đóa dzìa, IDM nó lại hiện lên bảng xanh xanh "... not find", chịu không down được kí rì hết trơn.

hic hic, nói chiện dzới bọn "gà kông nghệ" như "dạy thằng ốm đánh vật" í nhì, hị

Phạm lớn ka giúp em với ná ^^

360_123

Trích:

hoanghontimvn

Internet Download Manager ver 5.18 Build 4:

Cr-ack & Patch:

dùng bản nè cũng được đấy mà chả nên phải Cr-ack gì cả. thank nhé

Vincent

Trích:

Võ Thị Hằng

Mr Phạm đẹp dzai ui ^^

Miềng gà we', cài xong IDM như bạn chỉ dẫn ùi ná, nhưng hok bít kài language ntn

Theo lời bạn thì mìh vừa ngoan ngoãn giải nén file language, sau đấy copy 2 file đó vào phần language trong profile ổ C, rồi tắt IDM đi;

"Sau đó bật lại" => vào kái gì để "bật lại"? vào start đúng hông? nhưng chả bít "phần hiển thị" để chọn language ở đỗng nèo kả, vì toàn tiếng khỉ gió gì í >_<

Còn 1 điểm nữa mà mình chả hỉu tại sao, khi tải 1 kái gì đóa dzìa, IDM nó lại hiện lên bảng xanh xanh "... not find", chịu không down được kí rì hết trơn.

hic hic, nói chiện dzới bọn "gà kông nghệ" như "dạy thằng ốm đánh vật" í nhì, hị

Phạm lớn ka giúp em với ná ^^

híc,sau khi làm xong bạn vào lại con IDM,vào tiếp phần hiển thị(wiew) chọn phần language rồi chọn tiếng việt là okie.

cái này là mình dùng từ lâu rồi,còn bây giờ thì dùng cái này

hay

chỉ cần chạy setup là dùng được thôi không cần làm gì nữa

Các chủ đề có liên quan khác