love_story_0880

cho mình hỏi 1 chút,mình down office toàn bộ về xong rồi,đến lúc giải nén ra rồi chạy launcher thì nó báo lỗi này

khi đang giải nén ra nó có 1 đoạn báo lỗi ! D:\Phan mem\2007 Enterprise FULL.rar: CRC failed in the encrypted file Office 2007 Enterprise\Enterprise.WW\EnterWW.cab (wrong password ?)

dan den khi cai den no bao loi.

rốt cuộc là sao hả bạn,mong trả lời sớm nhất vì mình đang cần

rep:quá trình down không hề gặp lỗi nào(tốc độ 3->400k/s),down về chưa hề làm gì ngoài giải nén và gặp lỗi trên(đang dùng WIN7 RC)

Giúp mình với nhé!!!!!

CRC vừa mật mã không thành công trong tập tin Office 2007 Doanh nghiệp

hình như bản down về là bản office có thu phí(đoán không đúng thì bỏ qua nhé)và Cr-ack miss rồi thì phải

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

CRC vừa mật mã không thành công trong tập tin Office 2007 Doanh nghiệp

hình như bản down về là bản office có thu phí(đoán không đúng thì bỏ qua nhé)và Cr-ack miss rồi thì phải

ngocanh_2311

ko phai ban co bay dau

cop tu may nguoi van cai duoc ma.ko biet no xung dot voi windows hay the nao nua.ma toi dung windows xp2003 thoi ma.

Riku

lỗi file EnterWW.cab rồi bạn chịu khó mua đĩa hay down lại đi chắc trong quá trình down bị rớt mạng mà bạn không biết đó

sorryilove_you

Mình copy office 2007 từ máy đứa bạn về cài cũng bị lỗi này. Mà cài đặt ở máy của bạn thì vẫn bình thường, không có lỗi gì xảy ra. Hai máy đều cài windows XP sp2 ?????

Rheged

mình cũng bị lỗi như bạn, đang chạy windows 7 ultimate xx64 cài lại windows vẫn bị

bạn thử cài bản ultimate ofice xem sao

Các chủ đề có liên quan khác