Worton

Hiện tại thì bác google cũng chưa cho ra kết quả nào có thể unlock được cái con này hết.

Chỉ còn trông cậy vào mấy cao thủ VNZ nhà mình thôi.

Thanks trước nha các bác!

soft này không unlock được. Hiện tại mình vừa unlock được rồi, nhưng chỉ tạm thời (gian) thôi thoát ra thì sẽ mất, mỗi lần gắn sim khác lại phải unlock lại. Bác nào KẾT Phần mềm tớ chỉ cho

Casey

dc rui thi up link len cho anh em tham khao, noi không ai tin moi nguoi lai bao chem gio'

huongga45 mở được rồi thì hỏi làm gi nữa. Lúc mình post bài này thì mình chưa mở được mới mở được gần đây hà bạn

---------- Bài thêm lúc 08:43 ---------- Bài trước là lúc 08:44 ----------

tdgtvhv dc rui thi up link len cho anh em tham khao, noi không ai tin moi nguoi lai bao chem gio' Vào đây coi nè bạn

em cũng unlock nhưng mà đến lúc gì lại đem đi bảo hành nó trả về bảo mình tự làm hỏng tự đi mà sửa chán chết đi được

Alphonsus

haỹ tải cái này về máy:Unlock usb Dcom3g viettel E173eu(tamj thời)

Chỉ với một lần kích chuột.

Download ở đây: http//tinhte.vn.Nhằm giúp các bạn thuận tiện cho chuyện sử dụng USB 3g.

Bước 1: Cắm usb 3g vào và cài đặt xong

Bu 2:lắp sim Mobi hoạc Vina…. Vào và giai nén phan mềm úng dụng, đợi 1 chút là xong.

Bổ sung thêm cấu hing mạng:

Từ trình điều khiển d com3gm bấm vào thanh công cụ>Lựa chọn>Quản lý cấu hình, bấm mới để thêm cấu hình.

APN chọn là tỉnh, với :Mobifone là:m-wap

Vinafone là: m3-world

EVN là: e-internet

Số truy cập: *99#(tất cả các mạng)

Tên người dùng: mms

Mật khẩu: mms (chi với vinafone mới yêu cầu).

Sau đó bấm lưu là OK.

Brittain

Làm được rồi các bạn ạ. Mình có để link ở trên đấy ai cần có thể vào đấy tham khảo nha

super chicken Làm được rồi các bạn ạ. Mình có để link ở trên đấy ai cần có thể vào đấy tham khảo nha link chỉ dẫn unlock đâu bạn

Các chủ đề có liên quan khác