Fridolf

Khi em click chuột trái để chọn một chương trình nào nó ví dụ như firefox chẳng hạn thì không thể vào ứng dụng đó được mà đều hiện lên bảng properties như khi ta click chuột phải vậy!Và còn một điểm nữa là máy em không thể sử dụng các phím được!Chỉ dùng được vài phím,Tuy nhiên khi em ấn loạn xạ phím lên thì chẳng biết ấn vào đâu rồi lại dùng được như thường,khởi động lại thì lại không dùng được nữa,bệnh lại như cũ các bạn ạ!Bây h click chuột cũng lỗi,bàn phím không bấm được em đang điên đầu quá!Bác nào chỉ giúp em với ạ!Em Thank các bác

Bret

khả năng là cả touch pad và bàn phím của bạn hỏng oài! mang đi kiểm tra đi

gn_2010

Chắc là bạn vừa thay đổi chuột rồi (trái thành phải, phải thành trái) cũng nên, thử vào control panel đổi lại xem sao bạn,

candy_9

Thank các bạn giúp đỡ,không biết có bị kẹt phím không nữa vi` em ấn phím alt vẫn thấy nó con` nảy lắm!Liệu có phải lỗi windows hay la` bị hỏng ban` phím các bạn nhỉ? các bạn nao` bắt bệnh hộ em với!h sửa thi` liệu hết bao nhiêu tiên` vậy các bác?

Ruddy

Nếu có bàn phím rời thì thử xem sao nhé. Theo mình nghĩ thì khả năng kẹt phím ALT là cao nhất đó

vanchungvnn

Tự dưng bị thế hả bạn?
Nếu nó bị người phải thành trái, trái thành phải thì bạn vào
vào Control panel/ Mouse > chọn switch primary and secondary buttons

Các chủ đề có liên quan khác