nh0x_6231

Mình cài IDM mà nó không tự bắt link khi nghe nhạc vs xem video trong cả 3 trình duyệt Chrome, Fifox, internet Explorer. mặc dù mình vừa thêm đuôi nhạc vs video vào trong mục file types của nó. có ai biết cách khắc phục không

cua_zop

1 phiếu cho cài lại

nói chứ bạn mở IDM --> opition -> check hết vào ô browser

Bạn vào IDM -download-opptions-file types và xóa hết paste mấy cái định dạng này vào nhé.3GP 7Z AAC ACE AIF ARJ ASF AVI BIN BZ2 EXE GZ GZIP IMG ISO LZH M4A M4V MKV MOV MP3 MP4 MPA MPE MPEG MPG MSI MSU OGG OGV PDF PLJ PPS PPT QT R0* R1* RA RAR RM SEA SIT SITX TAR TIF TIFF WAV WMA WMV Z ZIP FLV BIZ

Boyd

Chỉ còn Chrome là không bắt link. 2 trình duyệt kia thỳ bắt rồi.

katorj_u_a

Có lẽ IDMCC trong Add on bị disabled bạn thử kiểm tra lại xem có thể Enable lại không.

Nếu không thì xem nó báo lỗi j mà sửa.

tj_xjnh

haunghe10 bạn hủy cài chrome rùi cài lại thì sẽ được....chúc bạn thành công bác này nói phải. bạn thử cài lại đi cái chrome không phải cài add on gì hết .chúc thành công

thisi_baby

mình cũng bị làm tương tự như mấy bác chỉ dẫn nhưng nó không bắt link cả GC, firefox lẫn IE

xóa đi cài lại IDM cũng không được bạn nào biết giúp mình >"<

__________________________________________________ __________________

| | | | | | |

army_quan

Gỡ sạch sẽ cái iDM ra không chừa 1 tí ti gì của nó lại hết, xong cài bản IDM silent có trên 4rum này nè, khuyến cáo không chơi với FF6 và 7 (6 thì có cách add mà quên rồi, cũng trong 4rum này chỉ luôn). Còn như IE bản mới nhất hay chrome thì....chưa test qua.

làm gì có chuyện idm nó k bắt link nhỉ.hay là bạn xóa hết cái file ở cái mục bắt link của nó rồi.còn add-on idm cc thì vừa có cho FF 6 và 7 final,8beta rồi nhé.

Các chủ đề có liên quan khác