các bạn ơi, em gặp phải các định dạng file .doc-arc, .rar-arc, .xls-arc, không biết mở thía nào. các bạn giúp em với.

hieuscortion Bạn thử dùng cái này xem sao
Thank bác nhiều! nhưng cái zip-it-free đó em xài rùi. vẫn không được. File đây ạ. Có bác nào giúp em được không a.

britney_jean46

Chào bạn, Đăng Khoa xin được lũy ý câu hỏi của bạn như sau:

Bạn down phần mềm này sau đó giải nén xem được không bạn nha
Chúc bạn thành công.

bix_vix

dangkhoaonline01 Chào bạn, Đăng Khoa xin được lũy ý câu hỏi của bạn như sau:

Bạn down phần mềm này sau đó giải nén xem được không bạn nha

Chúc bạn thành công. Thanks bác. Nhưng vẫn không được bác ạ. Em có gửi kèm file. bác nào mở được hộ em em thank nhiều nhiều.

phuonghathien

kratosmpl Thanks bác. Nhưng vẫn không được bác ạ. Em có gửi kèm file. bác nào mở được hộ em em thank nhiều nhiều. Mình thường dùng cái này để giải nén file arc, bạn down về dùng xem

HTML Code: http://www.softpedia.com/progDownload/IZArc-Download-6408.html

bongchay

Thank tất cả các bác. các phần mềm zip-it-free, IZArc em đều vừa down về, nhưng không biết sử dụng thế nào, vì file của em nó là .doc-arc cơ, em add vào trong các phần mềm trên thì nó bảo không hợp format hỗ trợ. bác nào chỉ dẫn em rõ hơn với, em có gửi kèm theo file mà. Thanks all!

kratosmpl Thank tất cả các bác. các phần mềm zip-it-free, IZArc em đều vừa down về, nhưng không biết sử dụng thế nào, vì file của em nó là .doc-arc cơ, em add vào trong các phần mềm trên thì nó bảo không hợp format hỗ trợ. bác nào chỉ dẫn em rõ hơn với, em có gửi kèm theo file mà. Thanks all! Bạn tìm phần mềm arc reader để đọc, cái này mình không có link để down

Imanol

Bá cáo các bạn là em thử rất nhiều cách mà vẫn chưa mở được. hixxxx. Giúp em với.

Đây là file em muốn mở. các bạn mở giúp em với.

xomtram File này là file gì mà khó xơi thế? chú down về xem chứ hỏi trống trơn thế bít nói thế nào, hơn nữa tên top có nói rồi mà

Các chủ đề có liên quan khác