nhim_yumi

các bạn cho mình hỏi dùng Phần mềm PX.Taskbar Transizer để Làm trong suốt thanh Taskbar và Start menu có khiến nặng máy ko?

+ Khi thanh Taskbar và Start menu vừa trong suốt thì có thể làm ngược lại ( tức là chuyển về không trong suốt ko)

Thanks nhiều

toghetay2005

theo mình biết thì mấy cái soft bạn không nên dùng, cài windows 7 đi bạn muốn trong suốt bao nhiêu cũng dc

jugenklinsman

có chứ bạn, chuyển về thanh tab không trong suốt như cũ đượcnhưng về chuyện có gây nặng máy hay không thì mình nghĩ là không gây nặng đâu.

Keandre

Window chạy mượt và ổn định nhất là khi ở giao diện mặc định.. khuyên bạn tốt nhất đừng xài soft thay đổi gì cả ^^ !!

Thân !!

Raedmund

ZzAkajzZ Window chạy mượt và ổn định nhất là khi ở giao diện mặc định.. khuyên bạn tốt nhất đừng xài soft thay đổi gì cả ^^ !!

Thân !! Đúng đấy, tốt nhất là không nên chuyển bạn ạ!

vydieu_0605

ZzAkajzZ Window chạy mượt và ổn định nhất là khi ở giao diện mặc định.. khuyên bạn tốt nhất đừng xài soft thay đổi gì cả ^^ !!

Thân !! Chuẩn men quá rồi !!!

Muir

ko nặng bao nhiêu, khoảng 10mb ram, chip thi chẳng đáng kể, xài vài ngày chán thì về mặc định, bùn bùn thì lại xài lại,

Grant

dungthaibinh làm trong suốt mennu taskbar trong windows 7 làm sao đấy các bro? Cái đó là "nhiệm vụ" của card màn hình. Nếu điểm đồ hoạ được chấm trên 3.0 thì khi dùng theme aero sẽ được như thế.

ptd_pah

dungthaibinh hi, máy mình k có drive màn hình, nản thật ý Bạn nói cụ thể hơn được không, không có driver card màn hình thì bạn lên trang chủ tải về, hay dù easy driver xem sao

Thornton

Với windows 7 thì chỉ cần Patch , và xài 1 theme aero trong là dc , nhưng với yêu cầu VGA cũng phải hỗ trợ tốt , vì càng trong càng tốn tài nguyên máy .

Các chủ đề có liên quan khác