trtanhthu Mình vẫn dùng đầu đọc thẻ thử với đầu đọc khác, hay dùng chính bằng cái máy ảnh mà kết nối. hay cắm trực tiếp vào lap, nếu laptop hỗ trợ cắm thẻ

hoanglinh_kha

Dương Tuấn Chà, cả ngày rồi mà trường hợp bạn này chưa giải quyết được luôn, chờ tình hình tiếp theo xem sao tranh thủ spam

selfish_vn

Cảm ơn mọi người, cách cho thẻ vào máy chụp hình rồi cắm sang laptop mình chưa thử, nhưng khi cắm thẻ vào điện thoại thì nó báo có thẻ, vào thì báo thẻ trống và không dùng được bên điện thoại...

Mình không có cable của máy chụp hình vì ông xã giữ rồi

Theo lời bác Tuấn thì có lẽ do hành động ngu dại của em mà thẻ hư rồi... cứ cầu trời sao cho khôi phục được ăn chay 1 tháng luôn.. buồn lòng quá không biết làm sao nên mấy hôm nay không dám lên đây.

Cảm ơn sự nhiệt tình của mọi người... Còn mọi người có cách nào nữa thì chỉ mình nhé... buồn quá sụt cân luôn rồi

giang_mafia198

kjngboy20 Ca này loay hoay mãi mà chưa có thuốc trị bệnh Bác có gần chỗ chị ấy không qua giúp thử xem

Tuathal

Dương Tuấn Bác có gần chỗ chị ấy không qua giúp thử xem HCM nhưng mà là ở chỗ nào vậy nhỉ chị gái?dc thì chạy qua

kjngboy20 HCM nhưng mà là ở chỗ nào vậy nhỉ chị gái?dc thì chạy qua Nếu qua rồi làm xong thì về review lại luôn nha

t1nhy3ul4gj91

Dương Tuấn Nếu qua rồi làm xong thì về review lại luôn nha hen - xui còn tùy thuộc vào thái độ

detamgai_78

Phú Nhuận đó bạn, Lê Văn Sỹ, đường ray xe lửa

---------- Bài thêm lúc 19:48 ---------- Bài trước là lúc 19:39 ----------

Mình đã cắm thẻ vào điện thoại rồi, nó nhận thẻ nhớ, nhưng lại không dùng được: lúc sử dụng chế độ chụp hình (lưu trên thẻ) thì máy lại báo "thẻ trống" hoặc "không có thẻ nhớ". kết nối sang máy thì nó không nhận: không hiện tren taskbar... Cảm ơn các bác mấy ngày qua quan tâm

nghe chị nói vậy chắc vô phương cứu chữa rồi mang ra mấy trung tâm lớn lớn không khéo sửa được đó

---------- Bài thêm lúc 19:58 ---------- Bài trước là lúc 19:57 ----------

kjngboy20 hen - xui còn tùy thuộc vào thái độ tùy vào thái độ là sao, mà bác ở đâu sg á

Các chủ đề có liên quan khác