Chào các bạn. Cho mình hỏi làm thế nào để đặt mật (an ninh) khẩu bằng dấu vân tay cho chiếc máy Probook4530s. Lúc trước mình vừa nghe nói về vấn đề đặt mật (an ninh) khẩu bằng vân tay nhưng chưa bao giờ làm thử, bây giờ bạn mình nhờ mình đặt dùm mật (an ninh) khẩu bằng dấu vân tay cho máy của nó nhưng mình vừa search trên google mà không ra. các bạn giúp mình với nghen. Mình muốn tìm hiểu thêm về cách đặt pass này. Mình Thank trước

Ailill

Theo mình thì bạn gọi trực tiếp tới tổng đài hỗ trợ khách hàng nơi bạn mua máy sẽ tốt hơn đấy.

Finleigh

hoangminh2991 Chào các bạn. Cho mình hỏi làm thế nào để đặt mật (an ninh) khẩu bằng dấu vân tay cho chiếc máy Probook4530s. Lúc trước mình vừa nghe nói về vấn đề đặt mật (an ninh) khẩu bằng vân tay nhưng chưa bao giờ làm thử, bây giờ bạn mình nhờ mình đặt dùm mật (an ninh) khẩu bằng dấu vân tay cho máy của nó nhưng mình vừa search trên google mà không ra. các bạn giúp mình với nghen. Mình muốn tìm hiểu thêm về cách đặt pass này. Mình Thank trước Đầu tiên bạn phải kiếm driver để cài, qua đó kích hoạt chức năng bảo mật (an ninh) vân tay, bạn có thể lên trang chủ của HP, lựa chọn series máy của mình vào down driver về. Sau khi cài đặt driver lên thì nó sẽ yêu cầu khởi động lại, sau khi khởi động lại, bạn mở trình bảo vệ vân tay lên, nhập vân tay mình vào, thiết lập xong thì save lại. Cuối cùng là mỗi khi khởi động lên, để vào windows thì nó yêu cầu bạn phải bỏ vân tay vào cho nó quét, nếu đúng thì nó sẽ cho vào windows

P/s: Tuy nhiên là khuyến cáo là không nên sử dụng chức năng này, bởi nó rất hay dở chứng, nhận nhầm hay không nhận được

Các chủ đề có liên quan khác