s0sbabyboys0s

Máy em không biết có bị vi rút không mà cái mũi tên con chuột lâu lâu nó bị nhảy điên cuồng!!! Nó chạy không thể điều khiển được!!! Nhảy tứ lung tung khoảng 2 - 3 phút nó trở lại bình thường có khi lại bị đơ!! Khi đó em khởi động máy lại thì vẫn đơ!!!

Các pro nào có cách trị!!! Chỉ em phát!!!

Thanks pro

Chắc máy bạn nuôi con mèo nên chuôt sợ chạy chăng?

Bạn thử mang chuột sang máy khác xem còn bị ko?

Blagden

santatocxu25 Chắc máy bạn nuôi con mèo nên chuôt sợ chạy chăng? Cười bò với bác này..

Thay con chuột mới đi bro ơi

Lyn

chuột bi hay quang:

-BI : thoát ra lau chùi xem có dc ko???

-QUANG : bó tay chỉ còn cách mua chuột mới !!

gialang00719

Nhà bạn có mạng ko?

Nếu không thì bạn mở word lên để đó một hồi coi thử có hiện tượng đó xảy ra nữa khộng nếu có thì coi thử nó có tự ghi lên word dòng chữ nào không?

Còn có mạng bạn mở yahoo lên và đợi coi thử khi bị tình trạng nó có hiện dòng chữ trên status ko?

Nếu có dòng chữ là bị virus rồi còn không thì gắn lại đuôi chuột vào máy xem.Nếu vẫn không được bạn xem đuôi chuột là đuôi tròn hay usb nếu usb ra ngoài tiệm kêu người ta bán cho thiết bị để gắn đuôi usb vào máy( vì có thể thiết bị này của bạn bị hư)

Nếu không được nữa bạn nên mua chuột mới(khuyến cáo nếu mua chuột quang nên mua loại Genius

Frasier

có 2 trường hợp: nguồn và chuột

Test thử chuột nếu ok thì do nguồn tụt áp, hay mang nguồn ra hiệu sửa hay thay nguồn mới! good luck!

Trevyn

chuột cuảminhf cũng bi vậy sau khi dùng phần mềm auto click.ko fair tai nguồn mà do chuột,lên mạng kiếm cách chữa mà không ai bít.chắc fair thay chuột mới thôi.

Các chủ đề có liên quan khác