hihi.hoatuyet

Mình vừa cài Office 2010 pro plus volume. Mình tải phiên bản office 2010 này từ technet về ở dạng bản setup retail sau đó mình dùng Office 2010 Installer Channel Switcher chuyển phiên bản retail này sang bản volume để có thể active bằng product mak key.

Khi mình cài thì nó không yêu cầu nhập key, cài xong mở word kiểm tra thì chỉ sử dụng được 29 days, mình bấm change product key để active bằng key mak (key mak này vừa kiểm tra bằng Volume Activation Management Tool 2.0 còn 87 lần active. Sau khi nhập key xong mình retart lại máy và mở lại word thì nó hiện bảng thông báo kiểm tra key kích hoạt online, mình chọn Next thì nó báo thế này:

Bạn nào biết nguyên nhân lỗi và cách khắc phục giúp mình với, mình sẽ thanks và hậu tạ

Phelan

ketuan333 hình như cái key này hết hạn rồi. bạn thử bằng key khác xem key xịn đó bạn, key mak mà >> mình dùng Volume Activation Management Tool 2.0 kiểm tra còn 85 lượt active, mình lấy key khác 856 lượt active thì nó cũng thông báo như vậy. Nếu key hết lượt active thì nó vừa block khi add key vào rồi (báo key không sử dụng được nữa và không cho add key). Bạn nào biết chỉ mình với.

tutuanthanh17

Bạn phải refresh key thì mới biết nó còn sống không chứ. hiện tại chẳng còn key nào act dc cả
utimate11 key xịn đó bạn, key mak mà >> mình dùng Volume Activation Management Tool 2.0 kiểm tra còn 85 lượt active, mình lấy key khác 856 lượt active thì nó cũng thông báo như vậy. Nếu key hết lượt active thì nó vừa block khi add key vào rồi (báo key không sử dụng được nữa và không cho add key). Bạn nào biết chỉ mình với.

hieuconstant

trainoitrull Bạn phải refresh key thì mới biết nó còn sống không chứ. hiện tại chẳng còn key nào act dc cả Mình dùng Volume Activation Management Tool 2.0 >> sau khi nhập key, tên >> nó tiến hành kiểm tra bản quyền online >> xong là nó chưa báo số ngày active của key >> mình chọn update info ... >> nó báo còn 85 days active và một key báo 856 days, và 1 key báo 0 days. Key này mình được người bạn học laptop trình IT tặng mà, không bị lộ ra ngoài, key cách đây 4 tháng mà vẫn còn nguyên số ngày active, có một key thì tăng thêm 137 ngày nữa. Mình đảm bảo key là ok nhưng không biết mắc lỗi gì khi cài đặt nữa.

dap_xe_ra_pho

các bạn pro trong diễn đàn mình đâu hết rồi mà không vào giúp mình vậy??? Mình gỡ ra cài lại mà vẫn bị, mới check key office mak lại vẫn còn nguyên ngày active, bực ghê. Nếu không được nữa chắc phải Cr-ack quá, máy mình chương trình nào cũng dùng key bản quyền không lẽ phải Cr-ack office 2010 sao. Vì bắt buộc phải cài nó vì đang học tin B >> các trung tâm đều dùng Office 14, Office 2007 lỗi thời (gian) rồi.

fired_meteora

Key hết hạn là cái chắc luôn .Bạn tìm key khác đi.Nếu là key còn hạn thì khi bạn nhấp change produce key rồi nhập vô ,sau đó khởi động lại thì vừa actived luôn rồi.

kristin_ngan

theo như cái bản thông báo thì cái key của bản vừa die rồi. nếu k được thì dùng bản retail rồi mua cái key retail về dùng cũng được . có 50k

dungto89 theo như cái bản thông báo thì cái key của bản vừa die rồi. nếu k được thì dùng bản retail rồi mua cái key retail về dùng cũng được . có 50k Key die sao mình check key bằng Volume Activation Management Tool 2.0 >> bấm update info >> mà báo còn 75 days là sao? Không lẽ công cụ Volume Activation Management Tool 2.0 của microsoft báo không chính xác. Với lại khi add key bằng cách mở word 2010 >> bấm changes product key , nhập key xong nó chứng thực key ok mới hiện lên nút Continus cho mình trả tất chuyện nhập key, nếu key die thì nó vừa báo ngay từ lúc nhập key rồi bạn.

het han roi

báo lỗi: có thể cài đặt của bạn không thể được kích hoạt bởi vì bạn vừa kích hoạt lên đến giới hạn của khóa kích hoạt của bạn nhiều.

Các chủ đề có liên quan khác