Cory

Mình đang dùng bản windows 7 Ultimate 32bit(6.1, build 7600), card màn hình máy mình là Nvidia quadro 140M

Lúc mìn xài Xp thì chơi game vẫn full screen bt nhưng mới chuyển qua windows 7 thì khi chơi game cứ có 2 cái viền to đùng 2 bên không full screen được, mà màn hình thì có 14 in

Ai biết giúp mình với

toi_toi

có lẽ bạn nên chỉnh lại ở trong game xem có được không,mình thấy vẫn full mà

dark_street212

mình có cách nè, bạn này nhấn chuột phải ở màn hình desktop, chọn screen resolution, trong resolution chọn độ phân giải thấp nhất.

rùi bây giờ mở trình điều khiển cảd màn hình của bạn lên, chọn lại full screen.

xong rùi, giờ bạn chình lại desktop theo như ban đầu và bật game lên chơi.=> full rùi đó

chúc vui vẻ ha.

banhtalon mình có cách nè, bạn này nhấn chuột phải ở màn hình desktop, chọn screen resolution, trong resolution chọn độ phân giải thấp nhất.

Rùi bây giờ mở trình điều khiển cảd màn hình của bạn lên, chọn lại full screen.

Xong rùi, giờ bạn chình lại desktop theo như ban đầu và bật game lên chơi.=> full rùi đó

chúc vui vẻ ha. thank nhiỀu

ok rỒi-:d-

candybietyeu

cách chỉnh này, tùy máy thì có vài ký tự khác tí thôi, dễ nhạn ra lắm

vào regedit :

HKEY_LOCAL_MACHINE\SYSTEM\ControlSet001\Control\Gr aphicsDrivers\Configuration\AC R0081LF4080094230_2C_07D8_5A^5FA0EA755FE80FD1667B4 006DE7BD2FA\00\00

Phần Scaling chỉnh lại giá trị 3

HKEY_LOCAL_MACHINE\SYSTEM\ControlSet002\Control\Gr aphicsDrivers\Configuration\AC R0081LF4080094230_2C_07D8_5A^5FA0EA755FE80FD1667B4 006DE7BD2FA\00\00

Cũng SCaling chỉnh lại giá trị 3 lun

at1_007

mình có cách nè, bạn này nhấn chuột phải ở màn hình desktop, chọn screen resolution, trong resolution chọn độ phân giải thấp nhất.

xong rùi, giờ bạn chình lại desktop theo như ban đầu và bật game lên chơi.=> full rùi đó

chúc vui vẻ ha.

em không hju~ cho do. anh chj gium em voi. Mo trinh dieu khien cảd man hinh o dau vay ??? em không ranh may tinh lam

banhtalon mình có cách nè, bạn này nhấn chuột phải ở màn hình desktop, chọn screen resolution, trong resolution chọn độ phân giải thấp nhất.

chúc vui vẻ ha. Thank nhiêu nhí

chúc vui vẻ ha.

ban co the up anh hướng dẫn len dc ko!

Các chủ đề có liên quan khác