darksmith_1992

Hướng dẫn toàn tập lỗi giải nén winrar

cho mình hỏi chút.mình ấn giải nén file rar và bị đơ máy toàn tập.không làm gì được nữa lun.file rar đó mình vừa test trên nhiều máy và đều giải nén được.mong các ban chỉ giáo giúp.thnks...

muaxa_mac133

cho em hơi.em giai nén file iso khi giải nén no báo lổi như the nay

"you need to have the folowing volume to continue extraction"

insert a disk with thí volume and press "ok" to try again or press "cancel" to break excraction"

h em giai nén cái nao no' cung boa lỗi nayg hết ah` em giai nen may cai file chi nhe vai kb thi dc het,con may cai nay khoang vai chục mb trở lên la no bi thế nà hết. ai pro chỉ giùm em với,e thao winzar ra rùi cài lại nó vẩn báo thế

ảnh đây ạh,ai giúp dùm em với

dap_xe_ra_pho

khi giải nén theo bạn ra thì film xem được phần đầu, phần cuối phim bị mất. đúng phần hay. hix, làm sao bi giờ bạn. Lỗi the volum is corrupt

mình down film xong giai nén cần pass và nó báo

Download password (txt file) from Envirofile (Please choose one of following files):

------

Just filling some surveys, it's fast and easy!

ai giup minh lấy pas với

có bạn nào biết lỗi này thì giúp mình với :

cửa sổ hiển thị 2 lỗi : " there is enough space on the disk " ( trong khi ổ đĩa của mình còn hơn 100 GB) + " write error : only NTFS file system supports files farger than 4 GB)

duckduck_vitvit

Hay lắm bài viết chất lượng giúp mình rất nhiều khi gặp sự cố về giải nén file

zhahana There is not enough space on the disk : ----> Bộ nhớ trong máy của bạn không đủ để giải nén file. Do file quá lớn, cách khắc phục là xó bớt chương trình không cần thiết trong ổ C.

Write eror: only NTFS file system supports lager than 4 GB : Do ổ cứng của bạn là dạng FAT32, bạn phải fomat lại ổ cứng là NTFS thì mới có thể copy các file >4 GB. bạn chỉ mình cách fomat lại ổ cứng là NTFS được không thanks

---------- Post added at 16:39 ---------- Previous post was at 16:26 ----------

mình cũng dow phim avatar bản 8GB về giải nén và bị lỗi y như vậy nhưng lúc mình nhấp chuột phải vào ổ E (ổ mình chứa file avatar) chọn FORMAT thì chỗ FILE SYSTEM thì nó ghi là NTFS vậy là sao hả bạn

slimshady_9x

Ac , mới xóa xong xong 3,5G phim mới down do lỗi T_T , giá mà xem trang này sớm hơn thì đỡ khổ rồi , thanks bác nhìu

ko co cai loi nao giong nhu may bc noi ca.

co loi la :

you need start extraction from a previos volume to unpack ....

the required volume is absend.

ko biet cach lam luon

Amott

thank.down dc bộ phim 3GB mà giải nén bị lỗi part cuối.tức lắm.đọc dc bài này làm theo thỉ giải nén ngon lành.thanku

anglelynguyen

thanks nha minh down call of duty 4 ve giai nen ra no bao loi cung may la co cac ban

bạn ơi mình dow fifa 08 về mình giải nén nó cứ bị lỗi write error in the file fifa 2008.rar .

probaly with disk is full là sao hả bác

bác chủ topic ơi, có thể share cho mình gói giao diện vista mà bác đang dùng được không (trong mấy tấm hình mà bác post đấy)

và cho mình hỏi gói giao diện này có thay đổi mà hình login không bác

thanks

lỗi corrupt mà mình phải xóa mấy bộ phim vừa mất công down về mà không giải nén được. Thank bạn nhiều nhé

justin_9006

Mình xin thỉnh giáo bác chủ một chút:

- Có một lỗi này mà mình không thể nào giải quyết được: Mình có 1 file rar (bị lock) không có password gì cả, tuy nhiên trong file rả này có 1 số file có chứa dấu hai chấm ":" trong tên file. Khi giải nén ra thì file vẫn giải nén được phần tên file trước dấu 2 chấm và không có extension, dung lượng về mo. Không hiểu người chủ nén kiểu gì mà lại đặt được tên file như vậy vì các bạn biết không thể đặt tên file chứa dấu 2 chấm mà. Vấn đề là cái file này bị lock nên không thể rename file trong rar được.

- Rất Thank nếu bác chủ (hay có bạn nào) giúp đỡ được vấn đề này

- Thank các bạn vừa bỏ thời (gian) gian đọc câu hỏi.

Các chủ đề có liên quan khác