tieulieuphong1 ong này nghĩ đơn giản qua. nếu như thế. bon IDm làm ăn thế nào được. Ôi câu này 2` quá

kakapyl

mẹ có thấy cái gì đâu

dùng IDM nhiều lúc thấy lằng nhằng thế nhất là lúc này bây h` đéo load được cái gì nũa

mailkolm mẹ có thấy cái gì đâu

dùng IDM nhiều lúc thấy lằng nhằng thế nhất là lúc này bây h` đéo load được cái gì nũa
yêu cầu ăn nói cho văn hóa nhé đọc lại bài trên đi, mình vừa thông báo rồi

mafiaboy2001

cái này dùng ngoài tiệm net thì không sao, chả hiểu sao ở nhà thì bị block liền à, chắc nó phát hiện ra rồi

Jerardo

Sau 1 thời (gian) gian "lặn" topic này tự nhiên lại được ghé thăm khá nhiều Tình hình là vừa check lại cái serial rồi, check ở net ạ Sài ngon ơ

Theo chipu0106 vừa nói (trên tui 2 bài) thì có thể là dùng ở nhà thì sẽ bị block, lí do (đoán) là do IDM của các bồ setup và bị ghi khóa vào registry, mỗi khi download thì kết nối đến server của idm, chắc nó thấy nhiều người vô quá nên block Bây giờ muốn "Unlock" thì phải xóa khóa ở registry, cái này k tốt vì mỗi lần download xong lại phải xóa, lần sau download lại nhập lại

Để an toàn thì cứ vô tư sài ở hàng net ^^ Còn K thì xin dùng Cr-ack, hay portable, portable kiếm k khó, Cr-ack thì toàn virus với trojan nên tui chỉ up Cr-ack lên đây thôi, bản này Cr-ack được tất cả ver 5.xx và khỏi lo virus (quét thoải mái )
Code: Cr-ack IDM 5.xx
http://www.mediafire.com/download.php?mntwz2wgjvd

các bạn thử cái này xem

JATBV-A1J5C-L1K5Y-ZKPBV

K55AH-9YES5-ACWRM-JBJ20

0XRPQ-LI940-JQN4R-VSS59

QMPGJ-IOK5F-5GS0W-VYF0C

hay cái này vừa Cr-ack oy nè

các bạn pro giúp em cái, em cài bản Cr-ack buil 2 5.19 của bac chienthan ác moi hôm bình thương hôm nay vào đọc bài này của bác chủ thớt thử mở IDM của mình ra thì nó thông báo như vậy nè ( lưu ý chưa down, chưa cài cái gì của bác chủ thớt trên cả mà chỉ mới mở IDM của tui lên thôi)

Ai biết nó bị gì và khắc phục giùm cái!

quyenthiendac

Bạn nói hay thật, bạn down of ngta cài of ngta rồi vào topic mình hỏi là sao? Mình cũng có cung cấp cái gì cho bạn down đâu Lần sau nhớ đặt vấn đề ở đúng box nha bạn

tui chưa gặp lỗi này bao giờ, không chắc. Nhưng có thể có 2 lý do:

1. Bộ nhớ hệ thống của bạn nhỏ quá, không còn đủ cho IDM download ngay thời (gian) điểm đó.

2. Danh mục download của IDM quá dài và có quá nhiều thông tin những file chưa download xong, làm tràn bộ nhớ hệ thống dành cho nó. Bạn mở IDM và delete trong danh sách những file vừa download xong (Remove all completed files from the list)

Mong bạn giải quyết được.

GoodLuck

idid231 Bạn nói hay thật, bạn down of ngta cài of ngta rồi vào topic mình hỏi là sao? Mình cũng có cung cấp cái gì cho bạn down đâu Lần sau nhớ đặt vấn đề ở đúng box nha bạn

GoodLuck Thank chủ thớt nhưng sao bạn nóng vậy ta? tui vao toppic bạn nhân tiên thấy IDm thi dưa câu hỏi ra nhờ giúp đỡ tý thôi mà em yếu bóng vía lắm ai nói tiếng to là sợ ah, lần sau hok dám vậy nữa đâu hu hu

vietboy_121186

idid231 Bạn cần IDM bản mới nhất? Hãy vô của nó down đi! Vậy còn vấn đề về "money" ? Đừng lo, không phải Cr-ack, khỏi lo virus nhá, khỏi phải truy cập vào registry 1 cách lằng nhằng để "dùng mãi mãi" mà chưa chắc vừa đảm bảo an toàn cho hệ thống của bạn.

tui k nhắc tới Portable bởi cái này kiếm quá dễ và ngay cả các bạn, những người đang đọc bài này cũng trả toàn có khả năng chế cho riêng mình 1 bản Portable IDM chỉ trong 7-10'.

Tui tự đặt cho mình câu hỏi, tại sao với các phần mềm # thì có cả Cr-ack lẫn serial mà riêng IDM lại rất thường hay update bản Cr-ack? Vậy sao họ k tìm SN cho nó? Và giờ đây, dù chưa tìm được lời giải cho câu hỏi ấy, nhưng với công sức tìm kiếm, tui vừa mang về đây cho tất cả các bạn (oai qá ) số serial number cho bản IDM mới nhất, khẳng định là sài ngon lành , vừa test rùi!

Thui nói lắm qá! Share cho cả nhà nè!

Nếu thấy hay thì thanks 1 cái khích lệ nha! Muốn add key dc phải add vao regedit mới được, vì key đó vừa bị khóa.

Các chủ đề có liên quan khác