trinh19922001

Tốt nhất là dùng file patch thôi! cứ update xong bản mới rồi click vào file patch thôi! thế là có phiên bản mới để dùng!

rymeroz

h0angdi3p Thank chủ thớt nhưng sao bạn nóng vậy ta? tui vao toppic bạn nhân tiên thấy IDm thi dưa câu hỏi ra nhờ giúp đỡ tý thôi mà em yếu bóng vía lắm ai nói tiếng to là sợ ah, lần sau hok dám vậy nữa đâu hu hu Ô! hiểu nhầm rồi bạn, tại mình thấy buồn cười nên hỏi vậy thôi Mình hiền lắm, k hay to tiếng vs ai đâu, nhưng lần sau thì bạn nên đặt câu hỏi riêng ra, vì như thế không ảnh hưởng đến topic của người khác, mà lại nhận được nhiều câu trả lời hơn, nhiều ý kiến giúp bạn hơn À thế sửa được chưa? :s

---------- Post added at 14:33 ---------- Previous post was at 14:28 ----------

ngocthinhpro Mình không đăng kí được! haichung Tốt nhất là dùng file patch thôi! cứ update xong bản mới rồi click vào file patch thôi! thế là có phiên bản mới để dùng! Đông Lạnh rất hay nhưng vẫn không xài được, thôi nhà cùng kiệt chơi Cr-ack vậy. ôi cái cuộc đời này các bạn qua link này nhé
TUAN TRU Muốn add key dc phải add vao regedit mới được, vì key đó vừa bị khóa. Trời, key share publish mà, k block mới lạ, mà mình vừa nói ở trên là chỉ add ở hàng net thui, ai đào mộ lên k bít, key đó bây giờ k còn giá trị nữa đâu

Các chủ đề có liên quan khác