nhoc_ngoc1909

Bạn nào biết down driver của Intel(R) G33/G31 Express Chipset Family thì cho mình xin nhá. Nếu cài đặt không tương tự các phần mềm thông thường thì bảo mình luôn cách cái nhá.

Mình xem ở 1 vài trang nó cho ra chỗ này nhưng 1 lúc cũng chẳng biết down ở đâu

tuannguyen_2075

Intel(R) G33/G31 Express Chipset Family là công nghệ Chipset thôi mà! Bạn phải nói rõ Mainboard của bạn là gì? Gygabyte, foxconn, asus, biostar, arock ... rồi vào google.com search : driver (tên main), bạn sẽ thấy trang chủ của dòng main, rồi download lần lượt các driver : chipset, audio, vga, lan. Chúc bạn thành công!

huu.ht13

nguyenk3 Bạn nào biết down driver của Intel(R) G33/G31 Express Chipset Family thì cho mình xin nhá. Nếu cài đặt không tương tự các phần mềm thông thường thì bảo mình luôn cách cái nhá.

Mình xem ở 1 vài trang nó cho ra chỗ này nhưng 1 lúc cũng chẳng biết down ở đâu Gygabyte đó bạn

Giovanni_HR

Gac0n0nljne Intel(R) G33/G31 Express Chipset Family là công nghệ Chipset thôi mà! Bạn phải nói rõ Mainboard của bạn là gì? Gygabyte, foxconn, asus, biostar, arock ... rồi vào google.com search : driver (tên main), bạn sẽ thấy trang chủ của dòng main, rồi download lần lượt các driver : chipset, audio, vga, lan. Chúc bạn thành công! của mình là gigabyte. vô đây rồi chả biết down ở đâu

centaur7208

Bạn cần driver về cái gi mới được: chip hay card man hình hay sound nếu cần hết thì ra tiệm bán đĩa mua hết là xong 6k tìm chi

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

nguyenk3 của mình là gigabyte. vô đây rồi chả biết down ở đâu

Các chủ đề có liên quan khác