chaykut3_0238

Mình có 1 phần mềm kế toán bằng access. Nhưng khi mở lên nó yêu cầu pass đăng nhập

anh em nào giúp mình phá pass này được không, sẵn tiện chỉ mình cách luôn nhé tất cả người

thanks tất cả người nhiều

phần mềm nó đây

tutuanthanh17

honglong13 Mình có 1 phần mềm kế toán bằng access. Nhưng khi mở lên nó yêu cầu pass đăng nhập

anh em nào giúp mình phá pass này được không, sẵn tiện chỉ mình cách luôn nhé tất cả người

thanks tất cả người nhiều

phần mềm nó đây
Pass là VTS đó bác

Bác mỡ VBA xem là rõ ấy mà

nht2007 Pass là VTS đó bác

Bác mỡ VBA xem là rõ ấy mà

bạn ơi, bạn có thể chỉ dẫn cụ thể hơn không, tớ là dân kế toán nên không rành VBA dùng như thế nào hết.

Sẳn tiện mình hỏi thêm cái này tí, h mình muốn thay đổi vài công thức trong phần mềm, mình và database bằng cách nào bạn. Thank bạn rất nhiều

honglong13 bạn ơi, bạn có thể chỉ dẫn cụ thể hơn không, tớ là dân kế toán nên không rành VBA dùng như thế nào hết.

Sẳn tiện mình hỏi thêm cái này tí, h mình muốn thay đổi vài công thức trong phần mềm, mình và database bằng cách nào bạn. Thank bạn rất nhiều Bạn dùng office 2003 hay 2007/2010

Có gì bác Phần mềm qua nick khanhtungvnonline để mình nói kỹ cho.

Vì làm office 2003 nó khác, và 2007/2010 nó khác do sự thay đổi giao diện ấy mà, với lại cái này nó khóa nết dùng VBA mỡ ra để chỉnh thì dễ thôi mà

hoangminh_8084

nht2007 Bạn dùng office 2003 hay 2007/2010

Có gì bác Phần mềm qua nick khanhtungvnonline để mình nói kỹ cho.

Vì làm office 2003 nó khác, và 2007/2010 nó khác do sự thay đổi giao diện ấy mà, với lại cái này nó khóa nết dùng VBA mỡ ra để chỉnh thì dễ thôi mà Số Đt của mình là: 0972729253 bạn Phần mềm cho mình 1 tin nhắn mình sẽ gọi cho bạn lại

hôm nay thứ 7 mình đi làm không online được.

nhưng thật sự cần gấp, mong bạn giúp đỡ.

thanks bạn nhiều

tuyetphuong

Mình cũng gặp TH tương tự, các bạn giúp mình với ah.
File của nó đây ah. Ui, em còn không biết đưa file đính kèm nữa. Huhuhu làm sao đây ah. các bạn chỉ giúpem ah

Attachments

• CCDC-27-12-2011.zip
    917,5 KB · Lượt xem: 125

tctuvan

Trích dẫn từ tuyetphuong:
Mình cũng gặp TH tương tự, các bạn giúp mình với ah.
File của nó đây ah. Ui, em còn không biết đưa file đính kèm nữa. Huhuhu làm sao đây ah. các bạn chỉ giúpem ah

Cái file của bạn nó mã hoá trong code của lệnh access, chịu thôi

tuyetphuong

Bac tctuvan oi, minh chẳng thấy đâu cả. Ngu lâu dốt bền khó đào tạo quá. Bạn gửi lại giúp mình nha.
Thank các bạn đã nhiệt tình giúp đỡ ah.

nghi123

Trích dẫn từ tctuvan:
Ok, tìm ra rồi. Phần mềm pass cho bạn đó nhé

Mình tìm thây pass admin là 1, Nga là 1, x1320 là nopass nhưng không hiểu sao không vào đuoc. Bạn vào kiểu gì vậy?

nghi123

Trích dẫn từ tctuvan:
Bạn thấy ở đâu ghi pass là 1 hả?
admin pass là yeyemmy

mình dùng phần mềm MDB Plus thấy có 1 table chứa danh sách các tài khoản đăng nhập thấy ghi vậy

Các chủ đề có liên quan khác