tonykhoa_pro

Chào các bạn.

Tình hình sau khi dùng windows 7 được 1 tháng thì nó bị lỗi màn hình đen thế này.

_ Do em sử dụng windows lậu.

_ Em vừa path thử đều thất bại.

Bác nào có cách khắc phục hiện tượng này ko?

giothangbay

hoangtunamviet Tìm bản Cr-ack đi. nhớ unintall trước rồi hẵng cài nhá Vậy theo bạn tui phải làm như thế nào? Cr-ack tui có nhưng không được, toàn thất bại. theo bạn thì unintall cái gì ? tớ không rõ lắm, bạn nói rõ hơn được ko?

Baran

ko phải cài lại windows đâu.download cái này về rùi chạy file là oke.sau đó reset máy,active lại là dc thui

4_T

dai ca tien không phải cài lại windows đâu.download cái này về rùi chạy file là oke.sau đó reset máy,active lại là dc thui Hình như cái này của bạn chỉ là gỡ bỏ Genuine thôi thì phải. Đây là mất windows cơ mà, tốt nhất là cài lại windows đi bạn. Của bạn là windows dùng thử hết 1 tháng là phải cài lại thôi.

damngirl_vt2009

Bạn chọn Ask me later, sau đó search pm: 7Loader_By_Orbit30_&_Hazar_v1.2.exe (Copy nguyên dòng này, cho vào google).

Sử dụng, bạn bật lên, Chọn cài7 Loader. Có 1 thông báo hiện lên, click OK & chờ cho nó restart. restart xong là OK.

Nếu vẫn không Cr-ack dc thì bạn thử luôn Phần mềm này nha: Windows 7 Loader.exe hay w7lxe-v10.exe, sử dụng gần tương tự như trên.

Thông thường thì chỉ cần dùng 1 Phần mềm trên cùng thôi, nhưng có 1 số TH do thông số của máy bạn (phần cứng) nên có Phần mềm dùng dc, có Phần mềm dùng không dc.

pluser79

Thantai2 Hình như cái này của bạn chỉ là gỡ bỏ Genuine thôi thì phải. Đây là mất windows cơ mà, tốt nhất là cài lại windows đi bạn. Của bạn là windows dùng thử hết 1 tháng là phải cài lại thôi.

gỡ bỏ cái genuine là hết bị màn hình đen rùi.sau đó dùng các công cụ Cr-ack windows để Cr-ack lại là dc rùi.cài lại windows làm j?

Quinn

Cái này bữa trước mình cũng có mắc 1 lần rùi, tại bữa đó khi cài windows xong mình chưa Cr-ack nhưng windows cũng báo là vừa Activate (ko hỉu nổi ) nên mình không thèm quan tâm nữa. Vậy nhưng sau 1 thời (gian) gian update thì hắn block, bật lên y chang vậy đó. Thế rùi mình dùng cả đống Cr-ack mà cũng không hiệu quả(hậu quả của vụ update), riêng cái RemovaWAT thì hắn del lun phần Geniune nên cũng không thick mấy, vật lộn đến 1 2h sáng cuối cùng mình cũng tìm cái Cr-ack thành công!. Ở đây có 5 cái Cr-ack, bạn tải về dùng thử coi, chắc là được thui mà!

Link:

d3m0n_111

Nhất định phải cài lại windows rồi .

Sau khi cài mới xong thì rất dễ sài Cr-ack .Vì lúc đó win7 còn sơ khai chưa có Update gì để bảo vệ cả .

Khi Cr-ack thành công rồi thì phần này là quan trọng nhất :

Cập nhật thêm thông tin về bản Cr-ack và Cách khắc phục lỗi màn hình đen sau khi vừa Cr-ack.

Sau khi Cr-ack, để tránh update mà dính phải bản 1033 thì các bạn cài chương trình này để khóa kiểm tra và update nhé, nó sẽ bảo đảm cho bản Cr-ack của bạn luôn làm chuyện tốt:

removewat 2.25 : Phần mền trên nhất định phải cài . Cài xong thì Update thả ga luôn . không lo gì cả .

baby_angel_1502

Bạn down "win 7 loader", chỉ cần 2 click, rùi khởi động máy, Đảm bảo thành bản quyền ^^. Mình đang dùng cái đó nez, nuột phải bjt

mr_chickenway Bạn down "win 7 loader", chỉ cần 2 click, rùi khởi động máy, Đảm bảo thành bản quyền ^^. Mình đang dùng cái đó nez, nuột phải bjt Cũng chưa chắc đâu bạn, khi mới cài windows thì Cr-ack dễ chứ khi update rùi và bị báo như vậy thì chưa chắc Cr-ack thành công đâu

h.devil_1906

dai ca tien không phải cài lại windows đâu.download cái này về rùi chạy file là oke.sau đó reset máy,active lại là dc thui
chuẩn đấy, tớ làm theo cách này rất ok , thực chất cái này chỉ dùng để gỡ cái phần uplate thôi. Giờ windows của tớ lại ok rồi, rất rất cảm ơn.

1. Khởi động lại máy tính của bạn rồi đăng nhập và chờ đợi “màn hình đen” xuất hiện.

2. Nhấn tổ hợp phím CTRL + ALT + DEL rồi chạy trình quản lý tác vụ (Task Manager).

3. Tại Task Manager chọn thẻ Application rồi chọn New Task

4. Sau đó gõ dòng lệnh :

“C:\Program Files\Internet Explorer\iexplore.exe”

tiếp đó tải phần mềm:

http://info.prevx.com/download.asp?GRAB=BLACKSCREENFIX" không có dấu ngoặc kép.

5. Nhấn OK, trình duyệt của bạn sẽ được kích hoạt và quá trình tải công cụ sẽ được bắt đầu .

6. Khi xuất hiện cửa sổ có nút run, công cụ Black Screen Fix sẽ được tải và chạy tự động để khắc phục lỗi màn hinh đen chết chóc.

7. Khởi động lại máy tính của bạn để lỗi màn hình đen được khắc phục trả toàn.

địa chỉ: [email protected]

khungbodanhxoso

thui bác ơi, cái đó thử mấy lần rùi mà không xi nhê........

cho em hỏi lun, sao cái windows 7 của em vẫn còn bản quyền màn hình đen thui, không hiện cái chữ "copy .........." ở góc phải , chả biết sao nữa, bác nào biết chỉ cách khắc phục zới, thaks trước lun

Các chủ đề có liên quan khác