lehuy0141

Chỉ có một file Ghost32.exe duy nhất, bạn có thể để vào ổ D và ghost windows ở ổ C: trực tiếp ... rất hay và thuận tiện, không cần đĩa boot, backup được file ghost... Quá đã, download về xài nào !!!

Dow:

Nguồn :congtoan.net

Sean

An toàn không dvậy bạn mình có file .gho nhưng không dám mạo hiểm

Theo mình thì không sài tới.vì phần lớn ghost máy khi máy không vào được win.Vậy làm sao ghost trực tiếp được.

nhưng dù sao vẫn Thank bạn vì vừa viết bài.

lucky11357

Không có trò này đâu bạn à. Cái này xuất hiện từ lâu rồi. Không được đâu. khuyên các bạn đừng nên thử ... Tin mình hay không tin thì tuy.
the end

moody_babe

trong windows mà ghót được windows hả, cái này thú vị đó

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

trong windows mà ghót được windows hả, cái này thú vị đó

near_2806

cái này hết sức vô lí!khi mà máy hỏng thì có vào được trong mà Ghost ko!nên dành cho người nào mà muốn làm máy mệt thêm!

ghost được đó các bạn,cách này dùng cho thợ khi lười cái máy lại cho khách thì gắn ổ cứng của khách vào máy mình đẩy file ghost wa,nhưng cách này nguy hiểm cho ổ cứng lắm đó ,mình dùng cách này ghost hư hết 2 cái ổ cứng rùi,hên là ổ cứng của mình,của khách là ăn cho hết rùi

Raymundo

vodinhdinh Chỉ có một file Ghost32.exe duy nhất, bạn có thể để vào ổ D và ghost windows ở ổ C: trực tiếp ... rất hay và thuận tiện, không cần đĩa boot, backup được file ghost... Quá đã, download về xài nào !!!

Dow:

Nguồn :congtoan.net trò này có từ xưa lắm rùi có 01 điề là kô bao gời dùng được đùng thủ mất công

Davi

Cách này ok mà. Mình vẫn thường làm. Nếu máy bạn bị lỗi bạn cắm ổ cứng của mình vào máy khác và bung file ghost của mình lên đúng ổ đĩa C là ok.

Nếu máy bạn vừa bị lôi không vào windows được thì dùng lệnh Command Prompt để chạy file này trong DOS rồi bung như bình thường. Kể cả file exe này ở ổ C cũng không ảnh hưởng gì vì nó sẽ được lưu vào RAM trong quá trình bung file ghost.

tearofthesun Cách này ok mà. Mình vẫn thường làm. Nếu máy bạn bị lỗi bạn cắm ổ cứng của mình vào máy khác và bung file ghost của mình lên đúng ổ đĩa C là ok.

Nếu máy bạn vừa bị lôi không vào windows được thì dùng lệnh Command Prompt để chạy file này trong DOS rồi bung như bình thường. Kể cả file exe này ở ổ C cũng không ảnh hưởng gì vì nó sẽ được lưu vào RAM trong quá trình bung file ghost. làm vậy mất công ! các bạn dùng wincd vào đó thì cho dù trong DOS không ghost được với HDD RS thấp thì vào WINCD ghost được hết ! vào WINCD chạy file ghost32.exe chạy bình thường

van_lee

Rất hữu ích, Thank bạn mình đang cần nó. dùng trong rất nhiều trường hợp:

Ghost và copy dữ liệu luôn trên window từ ổ cứng này sang ổ cứng khác

ghost cho máy dung 2 Primary, và PQ boot

Ghost cho máy ảo

hay gặp nhất là khi không có đĩa boot bên mình thì cắm thêm ổ cứng và ghost trên windows là 1 lựa chọn.

an toàn hay không là do bạn thôi, làm cận thận sẽ không sao hết, khi sửa chữa chuyện cắm thêm ổ cứng là cơm bữa

Các chủ đề có liên quan khác