qht_148

cái này tui làm được bằng cái FPT rồi nhưng lúc test xong rồi nó không gửi về còn cái SMTPsever ở E-mail ai có không cho em với Em Cũng Có Biết Một Chút Ai Cần Phần mềm Em Nhé Em Sẵn Lòng Phục Vụ YH : [email protected]

Bác chủ thớt cho e hỏi. E đăng kí xong vào mail kick hoạt, nó bắt nhập mã, nhập lần đầu nó báo k đúng, nhập lại lần nữa nó báo :An Error has occured activating this user, maybe it is allready activated.Your Logged ip address is 221.132.46.2" Login vào nó hiện lên thế này.Khắc phục thế nào được ạ

Morris

Bạn dùng phần mềm cute FTP hay file zilla để login. Hình như nó khóa IP

Carne

nó hiện ra unable to set FTP .............., huhuhuhuhuh,làm mừng hụt luôn rồi,huhuhuhuhuhuhuhuh

vodoi_vksk00

Bạn làm ra (tạo) lấy 1 acc AOL rồi điền smtp.aol.com cho keylog nó send lúc nào cũng ok

cauvongtuyet_mc

Iuv__ Bạn làm ra (tạo) lấy 1 acc AOL rồi điền smtp.aol.com cho keylog nó send lúc nào cũng ok Smtp aol die rồi bác ơi! Tiện thể ở đây có ai có con keylogger mới hơn con 1.68 k? share cho mình với

vietandang89

Link Down perfec keylog 1.68 full ( cài đặt đừng hỏi nhá mr.google search phát thì tha hồ đọc )

(nghi có virus thì cũng đừng down. bởi vì ông đang down virus đấy)

còn cái phần FTP thì các bạn không lên dùng oni.cc mà dùng thì hơn test thành công 100% cách dùng tương tự hệt như anh đạt chỉ dẫn bên trên thôi

không hiểu ở đâu Phần mềm qua Y!M cho mình : all.running ==> không spam

ai chưa có key :

name: cuongkeoll

serial: KHEH-EQOT-PEGV-DQAD

hoang_ns2000

Chưa hiểu lắm nếu dùng FTP thì không phải điền địa chỉ mail để keylog gửi thư về nữa ah

rt_ht

Smtp aol die rồi bác ơi! Tiện thể ở đây có ai có con keylogger mới hơn con 1.68 k? share cho mình với

SMTP của AOL die lúc nào mà bạn nói die ?

Mình vẫn dùng bt có ls đâu

Con Keylog 1.68 mà ver mới nhất rồi bạn ạh

mình dùng aol mail sao nó không kết nối được với serer là sao?

bạn nào pro về cái keylog này thì chỉ giáo tí nha.

Mình bị keylog mất pass yahoo giờ có cách nào để hack lại ko?

mình không còn nhớ thông tin của mail nữa. ai biết hack lai pass thì chỉ mình cái nha.

thank rất nhiều.

để lai Y!M mình Phần mềm nha.

Hang_JJ

Sao mình lại không nhận được j mặc dù nó có send về vậy các bạn..!ngày giờ trả toàn đúng so với những j mình thử nghiệm kia mà...!

khinh_bi

???

Sao em kick vào TEST FPT nó hiện thế này, ai giúp được thì Phần mềm zin.kull122 (yahoo) nhé

truongmynga_dx

Iuv__ SMTP của AOL die lúc nào mà bạn nói die ?

Mình vẫn dùng bt có ls đâu

Con Keylog 1.68 mà ver mới nhất rồi bạn ạh Đâu có, có 2.x rồi bác ạ

aol mail đúng là có thời (gian) die thật. Dùng oni.cc ngon lành lắm. Dung lượng lớn, đầy đủ

---------- Bài thêm lúc 20:51 ---------- Bài trước là lúc 20:02 ----------

Vừa post xong bị band luôn, tội quá

onelove_scupid

thatswhy123 Đâu có, có 2.x rồi bác ạ

aol mail đúng là có thời (gian) die thật. Dùng oni.cc ngon lành lắm. Dung lượng lớn, đầy đủ

---------- Bài thêm lúc 20:51 ---------- Bài trước là lúc 20:02 ----------

Vừa post xong bị band luôn, tội quá làm gì có 2.x

nếu có thì cũng là bản virus tự chế lừa tình

Everhart

bác post cái keylogg có cái web 1.68 nào k..

em tìm trên các web mà k thấy link dow mà toàn là vớ vẩn

vậy cho em xin 1 cái đi

Các chủ đề có liên quan khác