Quote:

Được gửi bởi gokienpro

Còn chức năng Magic Lux thì thế nào vậy bác. Tự động chỉnh màu luôn à.

Đọc cái tui làm đỏ ở trên

vậy là vì dụ như mình tắt đèn tối hay mở đèn sáng thì tv nó tự điều chỉnh màu cho phù hợp hả?

Webbe

Quote:

Được gửi bởi samsungvina

vậy là vì dụ như mình tắt đèn tối hay mở đèn sáng thì tv nó tự điều chỉnh màu cho phù hợp hả?

Đúng thế, trong môi trường ánh sáng nào thì màn hình sẽ tự động điều chỉnh để có được sự tương phản tốt nhất, giúp mắt mình đỡ phải điều tiết nhiều.

Quote:

Được gửi bởi mailinhup

Đúng thế, trong môi trường ánh sáng nào thì màn hình sẽ tự động điều chỉnh để có được sự tương phản tốt nhất, giúp mắt mình đỡ phải điều tiết nhiều.

Cái này chắc là xài cảm biến ánh sáng thông minh đặt trước màn hình luôn đây, coi thế đỡ phải hại mắt lắm lắm luôn ấy nhỉ !

tpnguyen210388

Quote:

Được gửi bởi virus_ph

Magic Return:Khi màn hình gặp sự cố tắt nguồn. Magic Return tự động chuyển nội dung từ màn hình tắt sang màn hình vẫn còn hoạt động, đảm bảo thông tin của người dùng không bị mất khi có sự cố xảy ra.Nó là như thế bác à.hihi

nghe như thể nó có thể lưu lại chương trình tv mà khi bị tắt điện đột ngột lại ý nhỉ? thế thì hay wá còn gì?

Quote:

Được gửi bởi gokienpro

ủa, chứ không phải màn hình LED cho hình ảnh sắc nét hơn thằng LCD à, sao còn so sánh với CRT nữa bác

ý mình là dân đồ họa xưa nay toàn dùng crt,không xài lcd.

còn dùng led thì có làm đồ họa được hay không ?

Wichamm

Quote:

Được gửi bởi star215

ý mình là dân đồ họa xưa nay toàn dùng crt,không xài lcd.

còn dùng led thì có làm đồ họa được hay không ?

Được bác ơi, hơi bị ngon đấy.

hotboy_kinhthi

Quote:

Được gửi bởi sakara_123

dùng màn hình LED xem sướng hơn

đồng ý với bạn, coi LED vừa coi mắt gì đâu áh.

bluedolphintv

các bạn có ai có số liệu hay thông số gì của con LED Samsung mới ra này không cho em coi với.

bố tớ cũng vừa bảo muốn mua một cái LED đểphòng chốngkhách, tớ cũng đang băn khoăn lắm, thấy cái Samsung các bạn bảo cũng ngon thế.

yahoo_360plus

Quote:

Được gửi bởi samsungvina

bố tớ cũng vừa bảo muốn mua một cái LED đểphòng chốngkhách, tớ cũng đang băn khoăn lắm, thấy cái Samsung các bạn bảo cũng ngon thế.

Còn băn khoăn chi nữa, chưa tới 7 triệu là có một con 23 inche đầy đủ chức năng rồi.

tracych0u90

Quote:

Được gửi bởi samsungvina

Phòng khách nhà bác có lớn không, lớn thì sắm con trên 30 inche í, hok thì sắm con nào trong series mới này cũng được nè, 20-23 inche là để được rồi

Quote:

Được gửi bởi gokienpro

Phòng khách nhà bác có lớn không, lớn thì sắm con trên 30 inche í, hok thì sắm con nào trong series mới này cũng được nè, 20-23 inche là để được rồi

phòng khách nhà em cũng rộng lớn lắm bác, mới xây mà, bố em làm cái dàn tủ để tv đẹp phải biết, sắm con LED này về là hợp luôn, bác có hình mẫu mã sản phẩm chi hok em nghía thử với.

ha_dangyeu

Quote:

Được gửi bởi virus_ph

Laptop màn hình LED chắc xem phim HD vừa lắm đây.hihi

thằng bạn mình sắm con này chơi game suốt, vừa quá mà.

hoanganhqsx

Quote:

Được gửi bởi conLap

Mấy màn hình LED series mới của SamSung bác nào có hình ảnh gì không, show lên cho a em coi với ?

Đây là SamSung BX2250, con này 21,5 inche:

junte_luze

Đây là SamSung BX2370, con này 23 inche đấy, là dòng lớn nhất trong series mới của SamSung đấy:

Early

Quote:

Được gửi bởi pro_chip

Đây là SamSung BX2250, con này 21,5 inche:

ôi nhìn cái chân đế của nó kìa, thiệt là vừa con mắt mà.

Các chủ đề có liên quan khác