son9972002

Sau 2 hôm dùng được cái bản FlashDecompiler Trillix vừa Cr-ack được thì đến hôm nay nó lại hỏi pass !!!, em đánh pass như lần trước vào thì nó tắt ngúm rồi không hiện lên nữa, bât lại nó lại hỏi pass !!!

Cuối cùng chấp nhận kếm bản khác nhưng sau khi cài thì không trích xuất được file flash

Nó hiện lỗi như thế này

Em không hiểu nó bị làm sao luôn !!! Hiện tại đang cần dùng phần mềm này nhiều lắm

Nếu không có cách khắc phục thì tất cả người nói em soft nào tương tự để em còn khắc phục sớm, mong là có cách khắc phục

Ponnie_Jinnie

Lý do cho vấn đề bạn có được mô tả là người sử dụng không nhập các thông tin đăng ký chính xác. Mặc dù bạn nhận được thông báo về chuyện đăng ký chính xác, nó vẫn có thể ở lại trong chế độ Demo. Chỉ cần bạn đăng ký lại nó 1 cách chính xác với thông tin đăng ký của bạn

dracula_ken

Tớ cài bản cũ hơn và Cr-ack được nhưng vẫn bị lỗi này, nhưng bản Demo thì lần trước tớ không Cr-ack vẫn trích xuất file được, chỉ không lưu lại file sau khi chỉnh được thôi

Xin lỗi vì post bài sai quy định !!! các bạn giúp tớ với

Không biết lần trước bạn có cài bản mình up không, bản đó không dùng Cr-ack có lience key, bạn down về cài lại xem có được không

Link:

Bạn nên gỡ và xóa hết các thứ của phiên bản trước

hay bạn có thể dùng phần mềm Magic Flash Decompiler 5.0

Magic Flash Decompiler cho phép bạn trích xuất các thành phần trong tập tin SWF như hình ảnh, nét vẽ, âm thanh, phông, văn bản, nút bấm, đối tượng flash movie, mã lệnh và khung hình từ bất kỳ tập tin SWF. Chương trình làm chuyện suông sẻ và trong kiểm soát của bạn, tốt độ làm chuyện nhanh. Chương trình được thiết kế cho hầu hết những ai cần trích xuất các thành phần từ các đoạn phim Flash

Download:

Cr-ack:

shady_1994

Lần trước tớ cũng thử cài được rồi nhưng chả hiểu sao hôm trước lại bị vậy, Thank bạn nhiều nhá, mình thử luôn

thu_antina

ai cần dịch flash thì cứ ping vào yahoo cho mình..mình dịch ngược free cho...yahoo của mình là share3dvn

Các chủ đề có liên quan khác