My_xjnk

Xin cho hỏi làm cách nào để chữ ký chạy từ fải sang trái trong forum này ???Mình vừa thử dùng tương tự trong YM nhưng không được !

Chắc là tại admin không cho phép sử dụng HTML trong chữ ký gòi , chứ chữ chạy thì thẻ marquee là đúng gòi đó

sinkicongchua

Mutinhoc không làm chữ ký chạy ở forum này , mà làm chữ ký chạy trong forum của Mutinhoc , mình để HTML :ON nhưng xài thẻ marquee không được. Ai giúp mình với!

Piero

To mutinhoc090: Em thây dấu "<" ">" = "[" "]" thữ nhé .Coi thữ được ko?

Cái này phải phụ thuộc vào forums có hackmod chữ chạy không. Có lẽ là ddth của chúng ta không có mod này.

Thừơng thì để làm ra (tạo) chữ chạy trong PHP, ngừơi ta dùng thẻ [move]chữ chạy[/move] chứ không phải [marquee] như trong html.

big_baby_194

Cuối cùng thì Mutinhoc cũng biết làm rồi !hihi..Mình đúng là ngốc đến nỗi không nhớ ra mình là admin thì có thể cho hiển thị HTML được vài xài marquee vô tư !

Thank các bạn nhiều lắm !

To mutinhoc090: Bạn làm được rồi à.Post lên thữ cho anh em cùng biết đi có được không nè.TinhTa chờ nha?thanks

To Tinhta:thì mình dùng bình thường thui !Mình đăng ký forum PHP trong DK3 nên mình có thể cho hiển thị HTML . Vậy là có thể cho chữ ký của mình chay vèo vèo ..hihi..

dthung_2000

có bạn nào biết cách làm chữ chạy trong HTML không ?

nếu được, cho mình cả cost của nó cũng được, Thank các bạn trước nhé!

Các chủ đề có liên quan khác