Zani

Mình có con LG GW525. Theo mình biết thì con này hỗ trợ cả EDGE, GPRS và 3G. Nhưng mà mình không biết là phần mềm chat mobile nào dùng được trên máy này. Mọi người giúp mình được ko? Thx evrybody :X

bix_vix

chà, LG à, hơi khó xơi. Bạn thử mấy chương trình này xem, đầu tiên soạn tin ola 3 gửi 994, nếu máy bạn thích hợp thì chương trình này sẽ tự động cài chương trình chat này cho bạn. nếu không được thì bạn thử xài chương trình ở đây xem:

hay đây nữa:

Khi down về xong bạn cứ chuyện copy ra thẻ nhớ, rồi vô máy của mình mở nó lên thì nó sẽ tự cài cho bạn. Mình biết nhiêu đó thôi, nếu không được thì cũng bó tay, tại chưa thử trên LG bao giờ hết, vậy hen.

anewday_2u

LG GW525 có hỗ trợ Java , GPRS. Thế nên bạn có thể chọn 1 trong các phần mềm chat sau đây :

Phần mềm chat OLA :

Download tại :

hay VITALK :

Download tại

trangsophia85

mình cũng dùng gw525 và cũng đang thắc mắc về vấn đề này. Mình vừa thử ebuddy nhưng vẫn không tác dụng khi mình chat thì vẫn phải ấn vào cái mục j ấy chứ không thể chat trực tiếp được:(

nhoc_buon0412

minh cung dung con GW525, minh dang dung phan mem chat ebuddy, co ho tro ban phim truot ngang luon do ban, khi truot ra thi no tu dong quay ngang.nhung ban phai down tren trang web cua no luon

neu down cho khac thi van dung duoc nhung không co ho tro truot ngang.

Các chủ đề có liên quan khác