Alcott

Em tải 1 file game nhưng sợ không cắm đêm được thì dừng lại thế mai mỡ máy lên có tiếp tục download file đó lại được không ạ idm thì lâu lâu tải bị cúp thì remuse lại nó điên điên sao ấy không thể nào tải tiếp được

OK nhé, torrent đỡ bị hỏng file hơn IDM Đỡ bị hỏng chứ không phải là không hỏng hả amh tl em hoang mang quá hihi tính cắm battlefield4 mà.sợ

Rhisiart

Đỡ bị hỏng chứ không phải là không hỏng hả amh tl em hoang mang quá hihi tính cắm battlefield4 mà.sợ Có gì mà phải hoang mang lo lắng, chỉ là 1 file game , nếu hỏng thì bỏ, tốn công 1 chút thôi. chứ có bị phạt vạ gì đâu mà lo ghê vậy bạn.

Con người phải biết chấp nhận thất bại để có cái thành công, bạn cầu toàn quá nếu gặp bất cập thì suy sụp .

Nhưng nói về torrent thì khi tải file tỉ lệ hỏng file hầu như là bằng không . Trừ trường hợp file được tạo torrent đã hỏng sẵn

scorpio_izz

Có gì mà phải hoang mang lo lắng, chỉ là 1 file game , nếu hỏng thì bỏ, tốn công 1 chút thôi. chứ có bị phạt vạ gì đâu mà lo ghê vậy bạn.

Con người phải biết chấp nhận thất bại để có cái thành công, bạn cầu toàn quá nếu gặp bất cập thì suy sụp .

Nhưng nói về torrent thì khi tải file tỉ lệ hỏng file hầu như là bằng không . Trừ trường hợp file được tạo torrent đã hỏng sẵn Mod phán chuẩn ghê, nguồn Torent hầu như ít bị hỏng lắm, kéo phà phà miễn là seed nhiều

c0nverse1

miễn là còn seed thì cho dù bạn có tắt máy khi down hay chẳng may anti virus nó xoá vài kbs hay các kiểu >>> torrent nó tự down phần thiếu bù vào ==! nếu file người up không có vấn đề thì k có cách nào làm hỏng đâu . mình thấy torrent k nên cho nó vượt tường lửa windows . bị dính 1 hit virus cài lại máy đủ nhục rồi

Có gì mà phải hoang mang lo lắng, chỉ là 1 file game , nếu hỏng thì bỏ, tốn công 1 chút thôi. chứ có bị phạt vạ gì đâu mà lo ghê vậy bạn.

Nhưng nói về torrent thì khi tải file tỉ lệ hỏng file hầu như là bằng không . Trừ trường hợp file được tạo torrent đã hỏng sẵn Chuẩn luôn, tải có 1 game, hư thì tải lại. Hồi xưa mạng còn chuối, các bạn khác hay up lên bằng media rồi chia file ra. File .001,002 thì không sao. Nhiều lúc tải file rar về. Down xong giải nén không được mới ức chế.

Các chủ đề có liên quan khác