tui cài YahooMessenger 8.0 phiên bản mới nhất và vừa đăng nhập thành công tại quán cafe wifi và tại công ty (dùng ADSL), tui vừa bắt ADSL của VDC tại nhà (đã truy cập internet thành công ) nhưng khi đăng nhập YM xuất hiện dòng chữ sau :

* We were not able to sign you in to Yahoo!

Modem Users :

- Please make sure you are online and then try again

LAN/Fiewall Users :

Setup Proxy : if you know your proxy setting, you can configure them here

Giúp : need more help? get it here

tui vừa setup proxy bằng nhiều cách nhưng vẫn không được.

Làm ơn chỉ giùm tui cách sửa để vào được Yahoo!messenger. Xin chân thành cám ơn!

daomytriduc

Từ giao diện của Yahoo: Messenger-->Preferences-->Trong thẻ Connect chọn "Firewall with no proxies". Đăng nhập lại, nếu không được thì đổi lại vào "No proxies"

hoatinhyeu_1001

yahoo của mình đăng nhập vào nó toàn bảo là lỗi đăng nhập 80001 không bít có phải ai vừa đổi pass không nữa ai bít chỉ mình với

tangbangtroi476

Quote:

Được gửi bởi zesuzuse

yahoo của mình đăng nhập vào nó toàn bảo là lỗi đăng nhập 80001 không bít có phải ai vừa đổi pass không nữa ai bít chỉ mình với

tải về phiên bản mới nhất nhá

Quote:

Được gửi bởi zesuzuse

Không có vấn đề gì đâu bạn ạ. Không cần tải phiên bản mới đâu. Nếu đăng nhập bị như thế bạn có thể repair ở Local area Connection sattus. Sau đó reset lại máy tính. Thường mạng quá tải thì mới bị vậy...

lehieu_2111

bạn nào giúp mình với.mình đăng nhập Ym toàn báo là lỗi đăng nhập. thử lại sau thôi. mình vừa cài lại cái KAV rồi mà vẫn không được. Thank các bạn nha!

Quote:

Được gửi bởi ngocthanh_kh

bạn nào giúp mình với.mình đăng nhập Ym toàn báo là lỗi đăng nhập. thử lại sau thôi. mình vừa cài lại cái KAV rồi mà vẫn không được. Thank các bạn nha!

Nó có thông báo lỗi gì, bạn gửi thông báo lên cho tất cả người xem thử đi.

Dinsmore

Yahoo lỗi không đăng nhập được:

Test trên mấy trang chat trực tuyến đều bị lỗi

Các chủ đề có liên quan khác