rainy_spirit

Em có 1 file PDF:

Khi copy Text từ file PDF (em dùng foxit reader) dán sang word thì tất cả các chữ cái dính tịt với nhau

Em dùng 1 freesoft chuyển cái file PDF thành word thì thấy ok nhưng các dòng chữ đều bị đóng trong khung màu xanh nhạt, khi copy và paste từng phần ra những file khác nhau thì nó copy cả phần mà em không đánh dấu, nếu xóa cái phần thừa đi thì các chữ lại chồng hết lên nhau...cho em hỏi là bỏ cái khung xanh nhạt đi ntn, biến cái văn bản đó thành 1 file word trả toàn bt để em phân loại từng phần nội dung ntn

các bạn giúp em nhanh nhé, em cần rất gấp ah

Quảng sang đây mình thử xem.Mình cũng đangtoàn phải convert từ pdf sang nên đang có phần mềm.

Huhu, Thank bác, bác convert thế nào để nó trở thành 1 file word trả toàn bình thường chỉ gồm text và ảnh để em còn copy chia ra từng phần nhé....

đây là link down :

sailamkhi_yeu25

Trích từ bài của hlbrem viết lúc 02:55 ngày 21/02/2010:

Huhu, Thank bác, bác convert thế nào để nó trở thành 1 file word trả toàn bình thường chỉ gồm text và ảnh để em còn copy chia ra từng phần nhé....

đây là link down :

Trích từ bài của hlbrem viết lúc 02:55 ngày 21/02/2010:

đây là link down :

Các chủ đề có liên quan khác