hehhe

Như tiêu đề các bác ạ, bàn phím laptop của em chỉ khi chơi game mới bị liệt phím w, gõ ngoài thì rất bình thường, củ thể là e chơi lol vs ffo3, mọi người giúp em với

amoll07

Như tiêu đề các bác ạ, bàn phím laptop của em chỉ khi chơi game mới bị liệt phím w, gõ ngoài thì rất bình thường, củ thể là e chơi lol vs ffo3, mọi người giúp em với đơn giản thôi , đừng chơi nữa

đùa chứ bác thử mượn đâu cái bàn phím khác cắm vào xem sao đã ... nếu vẫn bị thì ta loại trừ nguyên nhân phần cứng... bác dùng phần mềm test thử xem sao

đã test rồi bác ạ, e lắp bàn phím phụ vẫn bị như thế, dùng phần mềm thì bình thường

tmt_itc

đã test rồi bác ạ, e lắp bàn phím phụ vẫn bị như thế, dùng phần mềm thì bình thường bàn phím bạn đang dùng là cắm cổng j ? ps/2 (hình tròn) hay usb (hình chữ nhật)

bạn thử đổi sang cái bàn phím cắm cổng ngược lại với cổng bạn đang dùng xem sao . tức là NẾU bàn phím bạn đang dùng là cổng tròn thì đổi sang cái bàn phím khác cổng chữ nhật còn NẾU bàn phím bạn đang dùng là cổng chữ nhật thì đổi sang cái bàn phím khác cổng tròn

Trong game bạn vào setting lại xem, nếu không được m có thể m đổi nút chơi cho tiện. Chứ không W thì hay dùng lắm, kiến tạo cho nó ngon

Các chủ đề có liên quan khác