Alano

Bạn nào giỏi về Powerpoint chỉ dẫn mình cách cố định hình ảnh trong các slide. Ví dụ, mình làm 1 phần trình bày gồm 10 accelerate trong đó ở góc trái (phải) phía trên màn hình có chèn logo công ty mình chẳng hạn, mình muốn thiết đặt logo của mình luôn luôn cố định ở 10 accelerate mà mỗi lần làm xong 1 accelerate là phải chèn lại logo

Bạn nào biết giúp mình nhé! Thank rất nhiều

Atleigh

Vào View -->> Master -->> Accelerate Master rồi chèn vào hình logo hay 1 cái gì đó mà mình muốn. Sau khi trả tất thì những thông điệp đó sẽ hiện lên ở tất cả các slide.

Thân.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Bàn về cách tính khấu hao tscđ và phương pháp hạch toán khấu hao tài sản cố định theo chế độ hiện hà Công nghệ thông tin 0
D Bàn về cách tính khấu hao tài sản cố định và phương pháp kế toán khấu hao tài sản cố định theo chế độ hiện hành trong các doanh nghiệp Luận văn Kinh tế 2
L Bàn về cách tính và phương pháp hạch toán khấu hao tài sản cố định theo chế độ hiện hành trong các d Luận văn Kinh tế 0
J Giúp mình cách cố định dòng tiêu đề trong Word 2010 Hỏi đáp Tin học 6
P Giúp mình cách cố định ngày/tháng/năm trong excel để nó không tự nhảy Hỏi đáp Tin học 3
C Cải cách quy trình thủ tục hải quan nhập khẩu máy móc, thiết bị tạo tài sản cố định của dự án đầu tư Tài liệu chưa phân loại 2
N Thủ tục thanh lý tài san cố định hết khấu hao thế nào hả mấy mem cho em xin hướng dẫn cách làm....? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
E Bàn về cách tính khấu hao Tài sản cố định và phương pháp kế toán khấu hao Tài sản cố định theo chế đ Luận văn Kinh tế 0
M Bàn về cách tính khấu hao Tài sản cố định và phương pháp kế toán khấu hao Tài sản cố định theo chế đ Luận văn Kinh tế 0
M Bàn về cách tính khấu hao tài sản cố định và hạch toán khấu hao tài sản cố định theo chế độ hiện hàn Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác