mấy bác cho em hỏi, em có con Dell Vostro 1014 mua được khoảng 1 năm rồi, tối hôm nay tự dưng nhìn kĩ mới thấy nó có các sọc xéo màu xám mờ mờ trên màn hình, nhìn khá rõ khi màn hình trắng

pro nào biết giúp em với

minhldxh

một vài màn hình laptop bị như vậy đó bạn à, con Acer của đứa bạn mình nhìn kĩ cũng thấy như thế, ngay từ lúc mua về nó đã thế rồi, có lẽ bạn không để ý thôi

Lathrop

Nếu còn bảo hành thì bạn mang đi bảo hành nhé. Màn hình máy bạn bị điểm chết rồi.

meo1311

Mua về nó đã thế rồi mà bạn, cái này phải nhìn kỹ mới thấy chứ bình thường chẳng thấy gì

Kjss_S

may minh cung vay? nguoi bao diem chet, nguoi bao may nhu vay, tin ai day ?

anhsaobang_qn0

hiện tại mình cũng thấy,ko phải sọc chéo điểm chết,mà nó giống như hoa văn ý,toàn màn hình,chéo chéo khi hiện màu trắng,còn chỗ hiện thị màu khác thì lại net bt.nó vậy đấy bạn.ko sao đâu

loveyoulovemetn

máy mình mua được 3 năm hnay tự nhiên thấy xuất hiện. bực quá...trước ông anh với thằng bạn dùng con Asus thì bị lỗi này nhưng còn bảo hành đi thay.. giờ m dùng Dell N4110 tự nhiên bị...có thể nào do mình dùng sạc không đủ w 1 thời gian không nhỉ ? giờ không thay cứ để đó liệu có bị nặng hơn không ?

MrKen_pr09x

mấy bác cho em hỏi, em có con Dell Vostro 1014 mua được khoảng 1 năm rồi, tối hôm nay tự dưng nhìn kĩ mới thấy nó có các sọc xéo màu xám mờ mờ trên màn hình, nhìn khá rõ khi màn hình trắng

pro nào biết giúp em với nếu còn bảo hành thì mang đi bảo hành càng sớm càng tốt.

hihi mình cũng dùng con nè. nhưng mà...ngon lắm (so với hiện tại thì mình không nói, chỉ so với nhu cầu dùng cho công việc thông thường thôi)

nếu hết hạn bảo hành thì mang đi sửa sớm đi. cùng lắm là thay mất hơn 1 triệu thôi

duy_anh_o2

máy dell của mình cũng tự nhiên bị gạch gạch dưới thanh toolbar. không biết sao lại bị vậy

Các chủ đề có liên quan khác