Raedmund

Trích:

khicong

tui chưa bao giờ thấy chuyện task manager không mở được cả chỉ có thằng ngu mới đóng vì ở quán nó có phần mềm hồi phục ổ cứng sau khi reset cần đếch gì khóa task manager làm gì, còn mấy phần mềm khóa ứng dụng thì phá chuyện nhỏ nhưng cũng tùy loại máy nên tui không đưa phần mềm ở đây

ko tắt Tast Manager.. nó vào Procecsses xong nó tắt cái Easy Cafe đi chẳng hạn,đến lúc ra tính trước lại là 0 đồng...hôm nọ em gặp ròi..tắt cái Easy caffe đi (ko bit thế nào nhưng máy đó vẫn bật dc Tast Manager)-->cóc hiểu thế nào mà ngồi cả buối trưa mà đến lúc tính trước nó hỏi mình "Vừa mới ngồi à?" ..CÓC HIỂU...

myself_122

Trích:

thanhthangnet

Cho dù Kill được thì lão chủ quán có tha tội cho pác không ???

thank bác nha,nhiều khi đang chơi game bị treo cái là móm không tài nào out ra được nếu ô vào task manager

Trích:

QuocAnh

vào C:\WINDOWS\System32

tìm cmd.exe , đổi tên thành tên khác vd: chicken.exe

sau đó vào Start \ Run

gõ : chicken

nó ra cmd

mình làm theo cách của cậu thấy rất good nhưng khi đổi lại tên thì không đổi được của cmd,cậu có cách nào đổi lại được không bảo mình vói

Trích:

michael1112

các bạn cũng biết hệ thống Task Manager trong Window rồi chứ, cách mở Task Manager là Ctrl + Alt + Del !!

Nhưng các quán NET thì không cho phép được mở bởi vì các chương trình quản lý máy con, và khi chơi game bạn bị đứng máy cũng phiền !!!

Nay mình xin mạn phép chỉ các bạn cách mở Task Manager trong các quán NET có cài đặt dịch vụ quản lý các máy con ...

Cách làm:

_Vào Start chọn Run... gõ gpedit.msc

_Chọn Local Computer Policy ---> User Configuration ---> Administrative Templates ---> System ---> Ctrl+Alt+Del Options.

_Click đúp vào Remove Task Manager trong khung Setting ta chọn Disabled, sau đó save lại và ra thử mở Task Manager xem như thế nào

,

khóa Task thì theo cách này, nhưng nếu bị khóa luôn cả Run-->regedit thì sao???

Các chủ đề có liên quan khác