huucong246

Và đây là ảnh e kiểm tra ping ạ !

E bị tình trạng này cũng khoảng 1 tuần ( e cũng k nhớ rõ ) đt hỏi nhà cung cấp mạng thì họ nói đang sửa cáp quang biển gì đó 8/3 sửa xong tức là 9/3 sẽ hết bị ! Nhưng đến giờ e vẫn bị lag chẳng chơi game được gì

Tốc độ download thì vẫn bt ! Thỉnh thoảng e rất khó vào được google cứ hay bị lỗi 502 gì đó !

Máy e mới bị virus trầm trọng nhưng đã đem ra tiệm họ đã cài lại windows và format ổ D luôn mà e nghi vấn vẫn còn virus hay sao ý

PS : e dùng mạng VNPT ở Đồng Tháp !

các bạn giúp e gấp ợ thank nhiều

Artair

làm mình hết hồn vậy chắc do cáp biển gì đó chưa sửa xong r` chán quá đi mất mà nhà bạn chơi game cũng lag hã ? mình củng bị nè, không phải virus đâu

suoingoc229

Kiểm tra xem modem các đèn có sáng đều không bạn nhé, nếu modem ổn định và bạn download được thì đây là do đường truyền có sự cố làm ảnh hưởng tới việc truy cập, chơi game như nhà cung cấp mạng đã nói, không phải do virus đâu bạn.

tidus_3012

Bạn thử kiếm cái laptop cắm vào đó để Test xem có mạng hay không, nếu không có thì bạn có thể Reset lại Modern của bạn xem nhé!

Gti_vn

nó thông báo thế chứ chưa sữa xong đâu! do mạng vnpt nhà tui cũng bị nè, đợi vài ngày nữ đi

Các chủ đề có liên quan khác