uyen_sp1

Quote:

Được gửi bởi wuhoatu

Chỉ có 2 chữ: "Vọc nhiều".

Hoàn toàn chính xác + Niềm đam mê thật sự chứ bất phải học vì mục đích nào đó...

Brainerd

muốn học tốt thì nên hỏi nhiều...hỏi google á,mỗi người biết 1 ít...tích tụ nhiều thì giỏi thôi

Mình cũng đang khổ tâm vì mình học tin học không hiệu quả nè , đang thiếu 1 bài báo cáo thực tập chuyên ngành nhưng mình chưa có ý tưởng nào để làm bản báo cáo đó , phải làm sao đây ? hjx!!!!!!!!

nam_nhong

Quote:

Được gửi bởi dieu_pleiku

Mình cũng đang khổ tâm vì mình học tin học không hiệu quả nè , đang thiếu 1 bài báo cáo thực tập chuyên ngành nhưng mình chưa có ý tưởng nào để làm bản báo cáo đó , phải làm sao đây ? hjx!!!!!!!!

Thế thì chịu khó lang thang vài ngày lướt qua đủ diễn đàn khác nhau thì sẽ nghĩ ra được bài báo cáo thôi

Hamo

Mình vừa lang thang đến hết trước luôn , làm dc báo cáo rồi nhưng chỉ có 4d , vẫn bị rớt huhuhuhu, phải đóng thêm trước ngu để lảm lại nữa , có ai biết về CA (certificate authority ) không ? Mình làm báo cáo về nó đó.

lyxuan

môn tin học có nhiều từ ngữ rất khó nhớ.. học được từ này lại quên từ kia..rồi nhiều chương trình cũng khó hiểu và thực hành nữa..

thật sự là khôgn biết phương pháp học như nào cho tốt nữa.. mà nếu cứ chú trọng nhiều vào môn tin học thì lại khôgn có thời (gian) gian cho những môn học khác....vậy ai có cách học nào hiệu quả thì hãy sẻ chia cho tất cả người cùng coi nha.... tớ cũng muốn thỉnh giáo lắm.. bởi thầy dạy thì rất nghiêm khắc.. buổi đầu mà thầy giáo vừa cho lớp trưởng với bí thư mỗi người 1 con 0 rồi , kiểm tra bài cũ thầy hỏi nhiều không cùng.. học tin khó quá ....

diemphuong_229

Quote:

Được gửi bởi dieu_pleiku

Mình vừa lang thang đến hết trước luôn , làm dc báo cáo rồi nhưng chỉ có 4d , vẫn bị rớt huhuhuhu, phải đóng thêm trước ngu để lảm lại nữa , có ai biết về CA (certificate authority ) không ? Mình làm báo cáo về nó đó.

Bạn tìm trên PCW gần đây có bài viết khá chi tiết

men_lovy_love9x

học tin chi có voc nhiều trên mạng là hiệu quả nhất và học qua bạn bè để nâng cao kiến thức

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

cho mình hỏi có ai có cách học c# nhanh và hiệu quả bất mách nước cho mình với và cấp cho mình các video c# dược bất

mình xin chân thành cảm ơn

Các chủ đề có liên quan khác