caodung_1101

Mình cần làm hiệu ứng ảnh này trên pp, mọi người giúp mình với.

Khi trình chiếu, lúc đầu chỉ hiện ra bản đồ không có mũi tên, rồi bắt đầu hiện ra mũi tên màu 1 (làm hiệu ứng tấn công ý, mũi tên nó di chuyển kiểu tiến lên), rồi tới mũi tên màu thứ 2 thì cho mũi tên 1 đứng yên, và mũi tên 2 hiệu ứng tiến lên luôn, màu 3 cũng giống thế và 2 màu kia đứng yên.

Mình không thể nhấn vào mũi tên, vì nó là hình, nhưng mình không có bản đồ trống, mình xóa chữ xóa mũi tên nhưng nó lem mất đường tùm lum, phải vẽ lại, nhưng vẽ nó xấu quá, mà có vẽ rồi vẽ cái mũi tên thì mình cũng không biết cái hiệu ứng tiến lên nó nằm ở đâu.

Nếu ai có hình rỗng không có mũi tên thì up lên cho mình xin nhé, tks mọi người.

== bác vẽ làm j thế ... bác vào paint mà vẽ ấy .. vẽ nét thằng với nét cong là ok rùi

vẽ 10s là xong

bác save lại với .png là dc ... vào powerpoint mà insert thui ... mà vẽ nhỏ nhỏ vừa thui

ve_dai

== bác vẽ làm j thế ... bác vào paint mà vẽ ấy .. vẽ nét thằng với nét cong là ok rùi

vẽ 10s là xong

bác save lại với .png là dc ... vào powerpoint mà insert thui ... mà vẽ nhỏ nhỏ vừa thui Tình hình cái này là bài giảng sử Điện Biên Phủ, để trình chiếu. Bác vẽ đẹp đấy, nhưng cái mũi tên này thì trong pp có rồi ^^

Mình cần 1 cái hình rỗng, không có mũi tên, bác có thể xóa mũi tên rồi cho mình 1 cái hình đẹp không, mà bác chỉ giúp mình cách làm hiệu ứng mũi tên với

Hỉu ứng thì mình làm được .. còn xóa mỗi tên thì mình sang bên đây giúp : >> vào xem coi người ta trả lời chưa

còn thích thì lấy hình khác ... ở đây : >> có bản đồ ..chỉ cần làm lại là xong... nhưng bản đồ khác màu thui =]]

Còn làm hỉu ứng thì .. khi nào online thì inbox mình hướng dẫn sơ nhé =]] .. nói ra cũng dài quá !

yoonhox

Hỉu ứng thì mình làm được .. còn xóa mỗi tên thì mình sang bên đây giúp : >> vào xem coi người ta trả lời chưa

còn thích thì lấy hình khác ... ở đây : >> có bản đồ ..chỉ cần làm lại là xong... nhưng bản đồ khác màu thui =]]

Còn làm hỉu ứng thì .. khi nào online thì inbox mình hướng dẫn sơ nhé =]] .. nói ra cũng dài quá ! Tks bạn nhé, mình inbox bạn rùi đó, khi nào bạn rảnh thì để lại tin nhắn cho mình nha. Ảnh bên đó mình nhận được rùi, nhưng đang nhờ xóa thêm 2 cái vòng nữa.

Các chủ đề có liên quan khác