myself_122

EM mới dùng máy asus K450C, dù cài đủ driver mà khi tắt máy em không có mục sleep/hibernate như hình em đăng, cấc bác hướng dẫn em với

À, nhân tiện các bạn hướng dẫn em làm sao để cho cái ảnh nền nó giãn vừa với màn hình desktop với ạ ( như hình em up, nó bị co vào trông xấu quá) em dùng win7 64bit nhé ! THanks cả nhà!

themask_fly

Thử chạy cmd quyền admin nhập powercfg /hibernate on xong enter reset máy xem.

Sau đó, vào control panel - power options - change when the computer sleep - change advanced powe settings - xem cái mục sleep - hybrid and sleep bật on lên

Còn hình nền thế kia chuẩn rồi nếu kéo ngang ra sẽ xấu đi

Lỗi driver màn hình kìa. Cài driver đủ đã rùi nói sau?? Còn cái hình nền muốn kéo căng thì vào Control Panel\All Control Panel Items\Personalization

chọn Background chọn Fill. ok

hoaivu_009

Lỗi driver màn hình kìa. Cài driver đủ đã rùi nói sau?? Còn cái hình nền muốn kéo căng thì vào Control Panel\All Control Panel Items\Personalization

chọn Background chọn Fill. ok Hỏi ngu 1 câu driver màn hình lỗi ở đâu vậy bạn

k2008vb2

chọn Background chọn Fill. ok Cái nè khó bác ơi, đĩa driver nó chỉ support win8 @@, mà e thì không khoái win8 cho lắm. Chạy easy driver thì tải được về từng đó driver thui,hjx

Thử chạy cmd quyền admin nhập powercfg /hibernate on xong enter reset máy xem.

Sau đó, vào control panel - power options - change when the computer sleep - change advanced powe settings - xem cái mục sleep - hybrid and sleep bật on lên

Còn hình nền thế kia chuẩn rồi nếu kéo ngang ra sẽ xấu đi Bác ơi, cái máy nè dị quá, em tìm muốn nổ mắt ra mà chả thấy cái mục "cái mục sleep - hybrid and sleep" nó ở chỗ nào cả@@

Hỏi ngu 1 câu driver màn hình lỗi ở đâu vậy bạn không nhìn thấy cái mũi tên chỉ xuống bên cạnh cái icon sao?? Nếu bình thường thì đâu có hình như vậy.

p/s: không biết hỏi đểu hay hỏi thiệt.
Cái nè khó bác ơi, đĩa driver nó chỉ support win8 @@, mà e thì không khoái win8 cho lắm. Chạy easy driver thì tải được về từng đó driver thui,hjx Xài Easy Driver bản mới nhất chưa??

Fremont

Bác ơi, cái máy nè dị quá, em tìm muốn nổ mắt ra mà chả thấy cái mục "cái mục sleep - hybrid and sleep" nó ở chỗ nào cả@@

khoa_lovely

Ko nhìn thấy cái mũi tên chỉ xuống bên cạnh cái icon sao?? Nếu bình thường thì đâu có hình như vậy.

Xài Easy Driver bản mới nhất chưa?? không chú ý

ngocngan_world

Ko nhìn thấy cái mũi tên chỉ xuống bên cạnh cái icon sao?? Nếu bình thường thì đâu có hình như vậy.

Xài Easy Driver bản mới nhất chưa??

.

Máy mình cái icon và crad hình như vầy có phải bị lỗi không vậy bạn

ht.minhit

.

Máy mình cái icon và crad hình như vầy có phải bị lỗi không vậy bạn Của bạn cái icon card đâu thấy mũi tên đâu. Mà hình như driver của bạn cũ rùi đó, update mới thui.

ss2.virus

mình vừa tải AMD driver 13-12

theo dường link này về setup rồi

Driver intel HD 4000 của bạn đang bị disable kìa ) Enable lên đi là có sleep chuẩn đấy, mũi tên đen như vậy đang disable, chuột phải vào đấy chon enable là được.

Taji

chọn Background chọn Fill. ok Đã fix xong lỗi driver những vẫn không bật được chế độ sleep/hibernate bác ơi :cry:

chọn Background chọn Fill. ok Cài đủ driver mà vẫn bị mất chế độ sleep/hibernate bác ơi....Giúp me

dark369_963

chuẩn đấy, mũi tên đen như vậy đang disable, chuột phải vào đấy chon enable là được. Em tìm cài đủ driver rùi mà vẫn không được bác ơi!@@

Các chủ đề có liên quan khác