Brentley

Trích:

vuottruongson

Lấy bản Ghost của máy tính khác , rồi cho bung Ghost vào máy tính của mình được bất ?

ko duoc dau ban

tranbaochau2004

Trích:

solo_fe

mình thích chương trình gost dữ lắm mà bất biết tý gì bây giờ làm sao đây! mình muốn học có ai chỉ giúp không? mail giùm bản gost down sẳn được không?

4rum ta thiếu j các bản ghost (nhiều) đa cấu hình.Bạn vào trong hệ điều hành tìm xem bản nào ưng ý thì down về....l

Trích:

anhtuan_0510

4rum ta thiếu j các bản ghost (nhiều) đa cấu hình.Bạn vào trong hệ điều hành tìm xem bản nào ưng ý thì down về....l

Tìm ở chỗ nào bây giờ , thông thường khi chúng ta muốn tìm cái gì thì phải viết đúng tên tuổi của nó thì mới tìm được chứ , nhưng mà mình bất biết rõ tên là gì , thì sao mà viết vào cái chỗ để tìm ?

aveenoq1

Trích:

vuottruongson

Tìm ở chỗ nào bây giờ , thông thường khi chúng ta muốn tìm cái gì thì phải viết đúng tên tuổi của nó thì mới tìm được chứ , nhưng mà mình bất biết rõ tên là gì , thì sao mà viết vào cái chỗ để tìm ?

Bạn tìm "bản ghost (nhiều) đa cấu hình" .

playboy_102

các bạn cho em hỏi tẹo sao em ghost mà chẳng mất tẹo giữ liệu nào trong ổ "C" .tức ổ để windown của em gồm có tệp tin sau : (GbViet, Program files, Windown, documents and settings, Intel, CFlog. ) sau khi em ghost lai thì vẫn còn nguyên bất hề mất cái gì trong khi đó windown cũng vừa được làm mới. các biểu tượng game trên desktop cũng còn nguyên bất mất cái nào. phải chăng game em bung file ở ổ khác nên các biểu tượng trên desktop bất bị mất.

Kris

Trích:

doi10

các bạn giúp mình cách ghost trên máy tính với.

Giờ mình phải dùng đến nó. Mà mình hổng biết món này. Nên chẳng biết làm cách nào cả. Huhu.

Giúp mình với!

giúp minh gót lai máy tinh khi bi vi virus

Các chủ đề có liên quan khác