tear_backflow

mình dùng vaio, win7 64bit, bị mất tiếng, mình chỉ vào biểu tượng loa thì nó hiện lên như thế, mình vào device manager thì không thấy có phần game, sound controller, không biết là thiếu driver hay là thế nào, mọi ng chỉ mình cách khắc phục với, cụ thể chi tiết nhé vì mình kém khoản này lắm

saobangmuaha266

cái này là do thiếu driver âm thanh của máy. bạn vào trang chủ sony vaio: . tìm đúng dòng máy của bạn và down các driver về cài là ok. mình dự là như vậy :v

lien1321

rất tiếc mình cũng bị lỗi như trên, biểu tượng loa ở góc phải có dấu X đỏ, tải driver audio trên trang chủ đủ các thể loại vẫn không lên được âm thanh, vẫn báo như vậy, ai có biện pháp khắc phục thì chia sẻ nhé, mình search khắp các diễn đàn mà vẫn chưa ra... hix

rất tiếc mình cũng bị lỗi như trên, biểu tượng loa ở góc phải có dấu X đỏ, tải driver audio trên trang chủ đủ các thể loại vẫn không lên được âm thanh, vẫn báo như vậy, ai có biện pháp khắc phục thì chia sẻ nhé, mình search khắp các diễn đàn mà vẫn chưa ra... hix Nếu bạn tải trên trang chủ và đúng với hệ điều hành và tên máy của bạn mà vẫn không được thì có lẽ bạn nên mang máy ra quán để kiểm tra

Các chủ đề có liên quan khác