mình đã biết 1 vài cái k nguy hiểm. h có thêm mấy cái "cực kỳ nguy hiểm" thằng nào léng phéng anh cho 1 con vào startup. tk bác

diemtrang7588

đặt gạch, khối thằng chết với mình.

thanks thớt Ác đấy. Nhiều người dùng làm việc thiện quá rồi bboy ơi...

Mấy cái này không thể gọi là virus dc vì đây chỉ là những câu lệnh có chức năng như không bật máy, tạo file ẩn,...

Còn virus thật thì phải có chức năng lây nhiễm

Shiri_Huang

Ác đấy. Nhiều người dùng làm việc thiện quá rồi bboy ơi... thôi thế chắc close topic

Mấy cái này không thể gọi là virus dc vì đây chỉ là những câu lệnh có chức năng như không bật máy, tạo file ẩn,...

Còn virus thật thì phải có chức năng lây nhiễm ai bảo bạn là nó không phải là virus, nó hoàn toàn có thể là virus nếu bạn biết các điều khiển nó. Nhiều con trong hướng dẫn kia của mình bị các Antivirus xóa vì chứa mã độc, chính vì thế bạn hiểu tại sao mình gọi nó là virus rồi chứ

Con số 11 phần hai có tác dụng không cho victim khởi động máy. chẳng nhẽ hiệu quả vậy sao? vậy thì làm sao giải độc đây thớt?

Con số 11 phần hai có tác dụng không cho victim khởi động máy. chẳng nhẽ hiệu quả vậy sao? vậy thì làm sao giải độc đây thớt? một số cái mình kiếm trên mạng, nên mình cũng không biết được

Eddison

Mình làm như vậy lưu trong máy thì có sao không thớt?. Làm cái này hại mình quá.

đương nhiên là không rồi bạn, phải kích hoạt thì mới được chứ ==!

Ronan

Cái ngôn ngữ mà bạn dùng để viết virus, là ngôn ngữ gì thế ? ngôn ngữ "hệ điều hành" thế bạn nghĩ các lệnh trong file .bat gọi là ngôn ngữ j`

Các chủ đề có liên quan khác