Drystan

Vần dề tại YT (có lẽ) nó update công nghệ mới là tách riêng âm thanh (m4a) và video (mp4) ra nên nếu ai xài IDM bản cũ sẽ bắt ra 2 file và video sẽ k có tiếng khi down về. IDM bản mới nhất, chắc chắn fix cái này. Hay vấn đề ở đâu đó khiến IDM chỉ bắt dc file video không có âm thanh.

Đối với những người thích cập nhập soft lên bản mới như mình thì chả bao giờ gặp vì có bản mới phát là up ngay khỏi cần suy nghĩ

Ờ nếu bạn có theo dõi mấy topic về việc IDM down mp4 từ YT k có tiếng thì bạn sẽ hiểu =,=!

tinhyeukoloi_66

Có webm và 3gp nữa bạn, bạn k gặp k có có nghĩa là nó k có và có nghĩa là sẽ có người gặp nó

Nhiều khi do thiếu plugin (jre chả hạn) hay do tắt script (js) cũng gây tình trạng này

Có webm và 3gp nữa bạn, bạn k gặp k có có nghĩa là nó k có và có nghĩa là sẽ có người gặp nó à 2 định dạng này có gặp, nhưng down về có hình mà không có tiếng thì chưa bao giờ gặp trừ video vi phạm bản quyền, cái này thì chỗ audio có dấu chéo, do youtube cấm

Thì như ý mình bài trước do nguyên nhân nào đó mà 1 số người khi down IDM sẽ bắt thành 2 dạng là mp4 và m4a (chỉ gặp trên YT còn mp4 ở các site khác thì bình thường), do âm thanh và video đi riêng nên down video về k có tiếng, chúng ta là những người cập nhập thư viện và phần mềm đầy đủ nên không gặp thôi (vì mình có gặp bao giờ đâu ). Ối bạn ở vnz dính vì nhiều bạn có vẻ không biết hay không muốn cài đủ các thư viện và có bạn còn đang dùng IDM 5.x cơ đấy (k lỗi mới lạ =) )

Doran

có thể do driver hay lỗi windows thui. thử tìm các phần mềm quét lỗi windows hay driver xem sao đy bạn

Các chủ đề có liên quan khác